ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว NEW MG3 Big Minorchange //  (อ่าน 5229 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
The Coup Channel พาไปดูงานเปิดตัว พร้อมเจาะลึกรถคันจริง NEW MG3 Big Minorchange จะมีอะไรที่เด่น และอะไรที่เปลี่ยนไป เชิญชมได้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-mg3-big-minorchange/

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ

สนุกมากครับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
หรูหราหมาเห่า 555  8)

ส่วนตัวผมว่ามันคุ้มนะ แลออฟชั่นเยอะจัง แต่ไม่รู้ defect จะเยอะป่าว

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ถ้ามองในแง่ เคยใช้รถญี่ปุ่นมาต้องการหารถทดแทนคล้ายๆ กัน จะดูไม่ค่อยน่าใช้ครับ เพราะดูกินน้ำมัน

แต่ถ้าต้องการรถแบบเท่ห์ๆ มีความเป็นยุโรป (ผสมจีน) นิดๆ

นึกภาพย้อนอดีตไปแบบพวก VW Golf / Skoda Fabia / Chevy Optra

อยากได้รถแบบหนักๆ แน่นๆ ทำใจกับศูนย์ ซึ่งผมว่ามันคงไม่แย่แบบสมัยยนตรกิจ พระนครยนตร์หรอกครับ

ผมว่ามันน่าใช้สมเหตุผล พอสมควร สำหรับ MG (รถเจ้าสัว) ครับ