ผู้เขียน หัวข้อ: เเนะนําอู่ทําสีให้หน่อยครับ ราคาไม่เกี่ยง ของานดีๆเนี้ยบๆครับ CityสีขาวTaffeta  (อ่าน 6685 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cheap and cheerful

• Sr. Member
ขับไม่พ้นซอยเเคบ ขูดกับตุ๊กๆเป็นรอยยาวๆ เหล็กยุบนิดหน่อย อยากได้อู่ซ่อมครับ  ประกันชั้น 3

*City 2012 สีีขาว Taffeta เบสิค

ออฟไลน์ Harem

• Hero Member

ออฟไลน์ checkmate

คุงการาจครับ ศูนย์ mercedes ส่งรถใหม่มาเก็บงานที่นี้เยอะ

ออฟไลน์ Fat

• Full Member
เคยซ่อมรอยขูดกับ sbrand งานเรียบร้อยดี ส่งเช้าเย็นเสร็จ แต่ราคาเอาเรื่องอยู่ แต่ผมเคลมกับประกัน

แต่ตอนนี้มีดูอยู่2อู่ ติดตามผลงานมาสักระยะ งานดีทั้งคู่ ว่าจะเอารถไปทำแต่ยังไม่ได้เข้าไป คืออู่ k auto colour กับ masterpiece body service
Toyota Camry 2.2 SEG asv20 2001
Kia Carnival 2.4 CEO ll 2004
Nissan Tiida 1.8G H/B 2007 (sold)
Toyota Corolla Altis 1.6G 2011 (sold)
Toyota Camry Hybrid 2.5 2014
Toyota Chr Hybrid Mid 2019
Benz C220d AMG Dynamic 2020

ออฟไลน์ kiwiwi

• Hero Member
SBRAND ของเค้าเนี้ยบจริงๆครับเคยซ่อมมาแล้ว
ไซ้ส์ไม่เกิน A4 สามสี่พันได้มั้ง

ถ้ายาวแบบจขกท.คงเป็นหมื่น

ออฟไลน์ khai72

• Jr. Member
  • **
สีขาวตัวนี้เป็นแบบธรรมดา ไม่น่าจะยากครับ ผมเคลมสีมาหลายครั้ง สีใกล้เคียงทุกครั้ง ถ้าใช้รถไปอีกสัก 6 เดือน แทบดูไม่ออกเลยว่าส่วนไหนทำสีมา

ออฟไลน์ luxifer

• mcshop (Mc Jeans official online store)
ขออนุญาตถามพ่วงหน่อยครับว่าระหว่าง3อู่น้ำเพื่อนๆแนะนำที่ไหนหากต้องการเปลี่ยนสีรถ
Sbrand, master piece, shellcolor
Everyday Lifestyle

ออฟไลน์ boum99

• Newbie
  • *
ราคาไม่เกี่ยงแนะนำนี่คับ