ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมแบรนด์เจ้าตลาดถึงทำรถที่เหมือนชาวบ้านไม่ได้เลยหรีอ  (อ่าน 9184 ครั้ง)

ออฟไลน์ sedan lover

• Sr. Member
ผมชอบทั้งไฟถอยและไฟตัดหมอกมี2ข้างทั้งคู่ครับ สวยดีครับ

เพิ่มเติมไฟฉุกเฉินผมจะใช้เมื่อผมเบรคกระทันหันหรือเบรคแรงหน่อยแล้วจอดสนิทแล้ว และอยู่คันสุดท้ายของขบวน ป้องกันไม่ให้คันหลังชน ผมจะเปิดมันครับ

ออฟไลน์ burst

• Full Member
ไม่เหมือนยังไงอะครับ  ถ้าที่ผมเข้าใจนะ ที่ไม่เหมือนเพราะหลอดขาดครับ  รุ่นนี้โดนกันหมดเลย แล้วแต่จะขาดหลอดไหน ขาดไม่เหมือนกันซักคัน

ใช่เลยครับ ผมสังเกตเหมือนกัน ไฟท้ายรุ่น MC โฉมนี้ ขาดไม่เหมือนกันซักคัน หลอดนั้นบ้าง หลอดนี้บ้าง
Toyota Soluna Vios MC 1.5 S '06 1NZFE
BMW 3-Series 320D LCI Sport line '16 B47D20
Nissan Navara NP300 VL 4WD '17 YD25DDTi