ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องตรงหลังคอนโซลกลางของ City ตัวปัจจุบัน ติดแอร์หลังได้ไหมครับ  (อ่าน 4761 ครั้ง)

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
อยากทราบครับว่าช่องตรงหลังคอนโซลกลางของ City ตัวปัจจุบัน ติดแอร์หลังได้ไหมครับ
ติดแบบของ Ciaz โดยเบิกอะไหล่ตรงรุ่นเลยนะครับ เราสามารถให้ศูนย์ทำได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Uzsa

• Full Member
เห็น auanHonda รับทำ หาในกู้เกิ้ลดูครับ

ออฟไลน์ Polonium

ศูนย์ไม่น่ารับทำการดัดแปลงรถครับ โอเคอะไหล่อาจจะสั่งจากนอกมาตรงรุ่นของเสปกเมืองนอก แต่ถ้าตัวไทยไม่มี ศูนย์ก็แทงว่าดัดแปลงรถหมดครับ ไม่รับทำ เพราะเค้าก็จะไม่มีคู่มือด้วย

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ต้องหาคนที่รับสั่งอะไหล่นอก เพราะศูนย์คงไม่รับ ถ้าได้อะไหล่มาก็แปลงได้ครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ TrentXWB

• เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
ขอบคุณทุกท่านครับ

สรุปคือข้างนอกเหมือนจะทำได้ แต่อาจเป็นการดัดแปลงรถทำนองนั้นสินะครับ อืมมมมมมม  :-X