ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Yaris 2013 รุ่น E ราคา 250,000 ราคาเป็นอย่างไรบ้างครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 3394 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pittch

• Newbie
  • *
Toyota yaris รุ่น e ของญาติครับ แกจะขายที่ 250,000 ครับ ราคาเหมาะสมหรือไม่ครับ ควรต่อรองที่เท่าไหร่ดีครับ
***แต่มีข้อแม้ว่าแกจะขายตอนเดือนตุลาคมโน่นครับ   รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ whoami

• Hero Member
ถ้ารู้สภาพ ว่าไม่เคยชนหนัก ทุกอย่างยังปกติดี

ราคานี้ไม่แพงครับ

ออฟไลน์ No Trespassing

ราคาโอเคครับ

รุ่นนี้มีปัญหาเรื่องช่วงล่างหน้า พวกบูชปีกนกไปเร็วมาก เห็นเคลมกันหลายคัน
ถ้าเคลมมาแล้วก็ดี แต่ถ้ายังไม่ทำ เวลาขึ้นคอสะพานหรือวิ่งทางขรุขระมีเสียง กุกๆ เหมือนมีอะไรหลวม

อย่างอื่นก็ไม่มีอะไรครับ

ออฟไลน์ Nutty eiei

• Full Member
คันนี้วิ่งไปเท่าไหร่ครับ เพราะรถคุณครูที่รู้จักก็ตัวนี้แต่รู้สึกจะเป็นตัวไฟท้ายโดนัทครับ วิ่งไป 250,000 โล เกียร์ m/t ตัว E เหมือนกันครับ แกขายไป 230,000 บาท ครับ แล้วไปออก Mazda 3 2.0 SP ครับ

ออฟไลน์ redsun

ถ้าสภาพสวย ถือว่าไม่แพงแล้วครับ