ผู้เขียน หัวข้อ: มีความจำเป็นต้องได้รถใหม่ก่อนมี.ค.62 รอ camry ใหม่จะทันมั้ยครับ  (อ่าน 5386 ครั้ง)

ออฟไลน์ seederxx

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ผมใช้รถพี่ที่ไม่อยู่ไทย แต่ต้องคืนมีค.62 ตอนนั้นจึงจำเป็นต้องมีรถใหม่มาขับ (คันเดิมขายไปแล้ว)
เลยอยากทราบว่าถ้าจองตั้งแต่เปิดตัวแล้วคิดว่าจะได้รถมาทันใช้มั้ยครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

ตอบยาก  ต้องรอลุ้นดู

ออฟไลน์ off_033

กันยาน่าจะยิงทีเซอร์แล้วละมั้งครับ

ช้าสุดไม่น่าเกิน พฤศจิกายน

ปกติค่ายนี้เปิดตัวปุ๊ปมีรถให้ทันทีนะ

ออฟไลน์ whoami

ผมว่าทันนะ เพราะมันใกล้มาเต็มทีละ

ช่วงนี้ camry ตัวเก่าก็อัดโปรหนักอยู่นะ

ออฟไลน์ Devil13

ไม่มั่นใจโค็คครับ แต่ช่วงนี้มี New Modelของพี่โตเพียบ 350B 9ล9 ตัวที่ช้าสุดรู้สึก Mass เดือน Feb 2019
เวลาประชุม New Model  เค้าเรียกแต่โค็ตครับ ถ้าถามเซลล์ก้จะบอก แต่ผมไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ 555+

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ทันครับ 100%
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ AkE

ทันแน่นอนครับ เลือกรุ่นได้สบายๆ

ออฟไลน์ seederxx

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณคำตอบจากทุกท่านมากครับ :)

ออฟไลน์ Nerdys

• Sr. Member
ถ้าทัน ต้องดูต่อไปว่ามีรถส่งมอบทันทีไหม คนอาจจะจองเยอะจนผลิตไม่ทัน ต้องรอรถนานแต่ไหน

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
ผมว่าทัน ค่ายนี้ส่วนมากเปิดตัวปุ้บ จะมีสต้อก พร้อมส่งมอบเลยประมาณนึง

ทีนี้ คือคุณต้องรีบจองตั้งเเต่เปิดตัว เพราะ ตอนเปิดตัวใหม่ ถ้า กระเเสเเรง ออเดอร์จะเยอะมาก หลายศูนย์เเย่งกัน

ออฟไลน์ BN`

ต้องรอลุ้นครับ แต่ส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะทัน

ออฟไลน์ w_th

• Full Member
ส่วนตัวไม่มีข้อมูลเลย แต่ทำไมเวลาผ่านโชว์รูมโต ไม่ค่อยเห็นมี Camry โฉมปัจจุบันแล้ว

ถ้ามาช้า แล้วอยากรอจริงๆ ช่วงนั้นเช่ารถขับไปพลาง
ถ้าไม่นานมาก ก็น่าจะคุ้มอยู่นะครับ

ออฟไลน์ valensena

• Full Member
ถ้า มี.ค. 62ยังไม่มาก็ปล่อยไปเถอะครับ อย่าไปเสียดายเลยครับ  ลากจนไม่รู้จะลากยังไง

ออฟไลน์ SM.

ทันครับ toyota มักจะผลิตมาก่อนเปิดตัวขายอยู่แล้วด้วย

ออฟไลน์ flybigbear

ก่อนมีค62 สบายครับ มีครับ

แต่ถ้าก่อนสิ้นปี 61 ต้องลุ้นเอาครับ