ผู้เขียน หัวข้อ: // The Clip (Special) : Ford Ranger RAPTOR 2.0 Bi-Turbo by J!MMY & พี่สุรมิส //  (อ่าน 9067 ครั้ง)

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
Re: // The Clip (Special) : Ford Ranger RAPTOR 2.0 Bi-Turbo by J!MMY & พี่สุรมิส //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 12:56:18 »
รถแรงแถมแรร์
อูยยยย
ถ้าผมจะซื้อ คงเพราะเป็นแฟชั่นอ่ะครับ เพราะชีวิตจริงคงใช้ไม่คุ้ม
เหมือนซื้อโทรศัพท์รุ่นท๊อป แต่ใช้แค่ เล่น face line ถ่ายรูป  5555

สุดท้ายเดี๋ยวคงมีพวกมือบอนทำคลิป defect ดับอนาคตออกมาอีก  8)

แต่ตอนนี้ใจก็เทไป ford everest ครับ