ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง Audi A7 Sportback เวอร์ชั่นไทย : 5,399,000 บาท (นำเข้าCBU) //  (อ่าน 8450 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
พาไปชมรถคันจริง Audi A7 Sportback " เวอร์ชั่นไทย "
55 TFSI quattro S-Line : 5,399,000 บาท (นำเข้า CBU)
เบนซิน V6 3.0 เทอร์โบ 340 แรงม้า 500 นิวตันเมตร ขับเคลื่อน 4 ล้อ

ชมภาพทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/photo-audi-a7-sportback-thailand/

ออฟไลน์ demo2

• Sr. Member
สวยดีครับ แต่ไม่มีปัญญาซื้อ ส่งทายผลบอลโลกกับไทรัฐก็ไม่ได้ ไม่งั้นคงได้มาขับซักคัน

ออฟไลน์ M Performance

มาแล้วๆ คู่ชกโดยตรงของ Series 6 และ CLS

ใน segment นี้ Audi ราคาสูงสุดเลย แต่เครื่องก็แรงสุดเช่นกัน ได้เบนซินด้วย

:D :D
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
สวยจัง
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ mazeraty

การออกแบบสวยดูดีมากครับ วัสดุถ้าดูด้วยตาผมว่าดูเนียนกว่า สองเจ้าคู่แข่งนะ

ออฟไลน์ bubball

ท้ายละลายใจชายมากๆ  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ lexus

ราคานี้ไม่มีadaptive cruise, lane keep , blind spotเหรอครับ??

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
ราคานี้ไม่มีadaptive cruise, lane keep , blind spotเหรอครับ??
ไม่มีครับ ต้องสั่งพิเศษแล้วเพิ่มเงินต่างหาก ตอนนี้ในบรรดารถยุโรป มีเบนซ์กะวอลโว่นี่หละครับที่มีออปชันมาให้เลย
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ SM.

เรื่องราคา option ถ้าทำได้ดีกว่านี้ ผมว่าสู้ benz volvo ได้สบาย

ออฟไลน์ tatum0022

ใครรักใคร ก็ซื้อยี่ห้อนั้นครับ ราคาต่างกัน ก็แล้วแต่จะเลือกแล้วแหละครับ ว่าจะเอาระบบความปลอดภัยเยอะ ออฟชั่นเยอะ หรือจะเอาเครื่องแรงๆ และก็เป็นรถนำเข้าเหมือนกันหมดด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2018, 10:25:01 โดย tatum0022 »
E220d AMG 17' BBS RI-D
C200 AMG Carlsson add on 12'
Fortuner 2.8 E4 16'
Camry Hybrid 10'
Jazz JP 12'
vios 13'
Preruner 08'
Austin Mini Mark1 1962

ออฟไลน์ nin122

ไฟท้ายสวยๆ

ออฟไลน์ Fly to dream

ถูก 10 ใบ คงเอาแค่เจ้านี่ไม่ก็ A6 avant ที่คงมาเปิดตัวเร็วๆนี้

แต่ไม่ถูกหวยนี่สิ  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ mao

• Newbie
  • *
ส่วนตัวไม่ค่อยชอบท้าย fast back เท่าไหร่
ชอบทรงของ cls กับ 6gc มากกว่า
แต่รวมๆ แล้วก็สวยมากมาย เบนซินเครื่องแรง ขับสี่

ถามเพิ่มเติมหน่อยครับ
ที่เมืองนอก bmw มีทั้ง 6gt และ  6gc (grand coupe)
คู่แข่งโคยตรงของ a7 คือ 6GT
ส่วน cls ก็แข่งกับ 6gc ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ diow_1991

ไฟท้ายอลังการงานสร้างมาก

ออฟไลน์ jickoP

• Full Member
ตั้งศูนย์ต่างจังหวัดทีเถอะครับ ได้โปรด  :(

ออฟไลน์ V221

ตั้งศูนย์ต่างจังหวัดทีเถอะครับ ได้โปรด  :(
อยู่ไหนละครับ? ถ้าเชียงใหม่ ภูเก็ต คงได้เจอแน่ๆ ตอนนี้เค้าเปิดโชว์รูมที่2ในกรุงเทพเรียบร้อยแล้วครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

หาดใหญ่ ตอนนี้เห็นว่ากำลังหา Location อยู่ แต่น่าจะเร็วๆนี้

ออฟไลน์ jickoP

• Full Member
อยู่ไหนละครับ? ถ้าเชียงใหม่ ภูเก็ต คงได้เจอแน่ๆ ตอนนี้เค้าเปิดโชว์รูมที่2ในกรุงเทพเรียบร้อยแล้วครับ

หาดใหญ่ ตอนนี้เห็นว่ากำลังหา Location อยู่ แต่น่าจะเร็วๆนี้

เชียงใหม่ครับ ล่าสุด audi thailand ทาบทามมาทางรุ่นพี่ที่รู้จักกันท่านหนึ่ง ที่เป็นเจ้าของดีลเลอร์รถญี่ปุ่นเจ้าใหญ่แห่งหนึ่งในจังหวัด แต่พี่แกปฏิเสธไปเรียบร้อยแล้วนี่สิครับ เลยไม่รู้จะได้เกิดเมื่อไหร่

ออฟไลน์ BN`

สวยมากครับ ส่วนตัวแล้วผมชอบท้ายรถแนวนี้

ออฟไลน์ V221

เชียงใหม่ครับ ล่าสุด audi thailand ทาบทามมาทางรุ่นพี่ที่รู้จักกันท่านหนึ่ง ที่เป็นเจ้าของดีลเลอร์รถญี่ปุ่นเจ้าใหญ่แห่งหนึ่งในจังหวัด แต่พี่แกปฏิเสธไปเรียบร้อยแล้วนี่สิครับ เลยไม่รู้จะได้เกิดเมื่อไหร่
เสียดายจัง ล่าสุดในเวปของAudi Thailand ระบุโชว์รูมใหม่ที่พัทยาออกมาแล้วครับ
http://www.audi.co.th/sea/web/th/locate-dealer.html
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
ส่วนตัวชอบA7มาก แต่อยากได้รถออปชั่นครบๆแบบvolvo ถ้าA7สั่งออปชั่นเพิ่มราคาจะไปไกลมาก จะได้Sหรือ7อยู่แล้ว ไหนจะรอรถนานอีก ยิ่งถ้าดูconfigในเวปเมืองนอก มันยังมีอีกหลายออปชั่นเด่นๆที่น่าใช้มากแต่ยังไม่มีมาให้

ปล. ถ้าcls amgมา a7จะเหนื่อยขึ้นเยอะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สวยมากมาย

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^