ผู้เขียน หัวข้อ: // Toyota เตรียมเพิ่ม Hilux Revo ROCCO 2.4 MT - AT เปิดตัวในไทย กันยายน นี้ //  (อ่าน 8743 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Toyota เตรียมเพิ่มทางเลือกใหม่ Hilux Revo ROCCO เครื่องยนต์ดีเซล 2.4 ลิตร
มีให้เลือกทั้งเกียร์ 6MT / 6AT ทั้งตัวถังแค็บ และ 4 ประตู เตรียมเปิดตัวในไทย
เดือน กันยายน นี้ !

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/toyota-hilux-revo-rocco-2-4-coming-soon-thailand/

ออฟไลน์ CHANOM

เดือนก่อน คุณพ่อเพิ่งไปดู Rocco 2.8 มา เพราะอยากเอามาแทน B2500 คันเดิม (ที่ศูนย์รับเทิร์นในราคา 40k  ;D)
เดี๋ยวบอกให้รอดูตัวนี้แล้วค่ะ ถ้าราคาตัว Double Cab ไม่เกิน 900k ก็น่าสนใจอยู่นะคะ
In My Garage
2007 MB A180 CDI W169
2007 MB C220 CDI W203
2021 Mazda CX3 Comfort
2023 Honda Civic E-Hev RS

Sold
2016 Mazda 2 Skyactiv-D High Connect
2019 Honda HRV EL
2021 Subaru Forester IS-Eyesight

ออฟไลน์ SLuang

ก็ในเมื่อหน้านี้มันช่วยยอดขายได้จริงๆ  ไม่มีเหตุผลที่จะไม่ทำ 
ว่าแต่สมควรโล๊ะหน้าเก่าทุกตัวถังนะครับ

ออฟไลน์ tsubasa

อยากให้เพิ่มออฟชั่นความปลอดภัยแบบ ford ranger wildtrak ตัวท็อปด้วยครับ

toyota เลิกเอาเปรียบผู้บริโภคคนไทยซะทีเถอะครับ ออฟชั่นความปลอดภัยดีๆ คนไทยก็อยากใช้นะครับ

ออฟไลน์ Boyja

• Sr. Member
มาจนได้นะฮะ D-Max รออะไรรีบมาหน่อย  ::)

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ลูกค้า 4 ประตูส่วนมากก็น่าจะเป็นกลุ่ม 2.4 มาทางนี้น่าจะได้ลูกค้าเพิ่มขึ้นครับ โดยเฉพาะตัว mt ถ้า 9 แสนต้นๆน่าจะไปได้ดี

ออฟไลน์ Arado_kung

เดือนก่อน คุณพ่อเพิ่งไปดู Rocco 2.8 มา เพราะอยากเอามาแทน B2500 คันเดิม (ที่ศูนย์รับเทิร์นในราคา 40k  ;D)
เดี๋ยวบอกให้รอดูตัวนี้แล้วค่ะ ถ้าราคาตัว Double Cab ไม่เกิน 900k ก็น่าสนใจอยู่นะคะ
ตัวใหม่ Rocco 2.8 เฉพาะตัวถัง4ประตูได้ Telematic เพิ่มด้วยครับ รอได้ก็โอเค

ออฟไลน์ recycleman

ราคามันจะดรอปลงได้ซักกี่หมื่นเองครับ สุดท้ายคนเล่นปิคอัพเรทราคาล้านบวกลบแบบนี้ก็กัดฟันเอาเครื่องตัวแรงสุดเหมือนเดิม

ออฟไลน์ xman2029

ขอoption ระบบความปลอดภัยมาครบๆด้วยนะ ไม่ใช่มาแต่ชุดแต่ง rocco แต่ระบบความปลอดภัยกับถุงลมไม่มา

ออฟไลน์ flybigbear

ออฟไลน์ diow_1991

• Sr. Member
น่าเปลี่ยนลายล้อแม็กด้วย

ออฟไลน์ O_o"

ปรับเปลี่ยนตามความต้องการที่ถามหารุ่น ROCCO 2.4 กันค่อนข้างเยอะ

ถือว่าคิดเร็วทำเร็ว แต่เสียดายระบบความปลอดภัยยังไม่จัดมาให้รุ่นกลางๆหรือตัวรองๆมากนัก

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

ผมเกือบถอย REVO 4 ประตูละ แต่ต้องตัดใจเพราะเรื่องระบบความปลอดภัยที่น้อยกว่า  DMAX แท้ๆเลย

ออฟไลน์ SM.

เริ่มมาเสริมที่ตัวล่าง แต่สุดท้าย เซล ก็เชียร์ไปตัวบนอยู่ดี  ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
อยากให้เพิ่มออฟชั่นความปลอดภัยแบบ ford ranger wildtrak ตัวท็อปด้วยครับ

toyota เลิกเอาเปรียบผู้บริโภคคนไทยซะทีเถอะครับ ออฟชั่นความปลอดภัยดีๆ คนไทยก็อยากใช้นะครับ

พี่โตบอกเพิ่มทำไมให้เปลือง  แค่นี้ก็ขายดีแล้ว
แค่ลดเงินดาว์น + กู้ผ่านง่าย 555  8)