ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามส่วนลด bmw x5 40e m sport ครับ มีใครได้เกิน 5แสนไหมครับ  (อ่าน 5199 ครั้ง)

ออฟไลน์ dhadsapongt

• Newbie
  • *
สืบเนื่องจากกระทู้ที่แล้วนะครับ พอดีสนใจจะออกรถตัวนี้ แต่ส่วนลด กับของแถมได้ไม่เหมือนรถที่กำลังจะตกรุ่นเลยครับ เลยอยากจะถามว่าใครพอแนะนำเซลล์ให้ได้บ้างครับ อยากได้ส่วนลดสัก 7-8 แสนครับ หลังไมค์มาก็ได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ gobank01

• Full Member

ลองโทรหาศูนย์ รามอินทราดูนะครับ

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
ลองถามดูที่Platinoนครปฐมสิครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
8.5แสน+ครับ

ออฟไลน์ dhadsapongt

• Newbie
  • *
ลองถามดูที่Platinoนครปฐมสิครับ

เดี๋ยววันนี้ผมลองโทรเช็คดูครับ ขอบคุณครับ

8.5แสน+ครับ

มีศูนย์หรือเซลล์แนะนำไหมครับ เพราะถามมาหลายที่ไม่มีถึงที่ท่านพูดเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองโทรหาศูนย์ รามอินทราดูนะครับ

รามอินทรา ให้มากสุด 650k แต่ไม่ถึง 800k ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2018, 11:24:02 โดย dhadsapongt »