ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง Nissan TERRA ดีเซล 2.3 เทอร์โบคู่ : 1,316,000 – 1,427,000 //  (อ่าน 7658 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
พาไปชมรถคันจริง Nissan TERRA ดีเซล 2.3 เทอร์โบคู่ : 1,316,000 - 1,427,000 บาท
ทั้งภายนอก และ ภายในห้องโดยสารแบบละเอียด

ชมภาพทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/photo-nissan-terra-twin-turbo-thailand/

ออฟไลน์ Arado_kung

ภายนอกผมว่าโอเคเลยล่ะ เสาB,Cได้เป็นเปียโนแบล็คด้วย แต่ภายในมีคอนโซลหน้าที่ไม่ค่อยสมราคารถนี่แหละนอกนั้นผมว่าก็โอเค แถว2นี่คนนั่งเย็นฉ่ำแน่นอนมีทั้งแอร์ด้านบนด้านล่าง

ออฟไลน์ deathsheep

ยังคงไม่ชอบพวงมาลัยทรงนี้ของนิสสันเช่นเดิม

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ภายในตรงชิ้นส่วนสีเงินถ้าได้คาร์บ้อนมาติด+รอพวงมาลัยXtrail MC จะช่วยให้ภายในดูดีขึ้นเยอะ

ออฟไลน์ pjs6306

รูปตัวจริงสวยครับ สิ่งที่ไม่ค่อยชอบ พวงมาลัย แต่ขอไปดูรถคันจริงก่อน

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
คอนโซลกลางใหญ่มาก

ออฟไลน์ Odrecranon

• Sr. Member
ภายนอก ผมว่า OK ไม่หวือหวา ตามแบบนิสสันก่อน Note, Kick

ภายใน console กลาง ผมว่านิสสันน่าจะลงทุนปรับอะไรให้มีดู ต่างกับ Navara เช่น วัสดุบุนุ่ม ดูจากรูปน่าจะเป็นพลาสติกแข็ง ๆ
ตัววิทยุ กับ แอร์มันเหมือนเหมือนไม่ถูกออกแบบมาพร้อมกัน ข้อดีอาจเปลี่ยนจอภายหลังได้
แต่ว่าสว ยผมว่า ถ้าทำ Built-in แบบ Teana, X-trial น่าจะดูลงตัวกว่านี้

ออฟไลน์ snif

• Full Member
โดยรวมผมว่า เหมาะสมกับราคานะ
ปล. ทำไมเบาะมันดูราบๆ แบนๆ

ออฟไลน์ BN`

ส่วนตัวผมคิดว่าออกแบบมาได้ภูมิฐานดีนะครับ

ออฟไลน์ MUK

เป็นรถดูมีอายุ

ออฟไลน์ SM.

มุมนี้ดูสวยดีครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ในโหมดกระจกมองหลังธรรมดาสามารถกดดูกล้องรอบคันได้ไหมครับ

ออฟไลน์ Teera

ยังคงไม่ชอบพวงมาลัยทรงนี้ของนิสสันเช่นเดิม
เห็นด้วยสุดๆ พวง เหมือน กางเกงใน

ออฟไลน์ Boyja

• Sr. Member
พื้นที่วางของหลังเบาะแถวสามเหมือนจะเยอะกว่าค่ายอื่น แต่แถวสามคงนั่งลำบากขึ้น  :-\

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ภายนอกนี่ สวยผ่านเลยนะ  8)