ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกรถที่เหมาะสมสายตะลอนท่องเที่ยวระหว่าง 2018 Suzuki Jimny vs Ford Ranger Rapt  (อ่าน 7231 ครั้ง)

ออฟไลน์ thiti

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

สำหรับผมเที่ยวแบบตะลอนทัวร์ ที่ต้องไปในหลายๆสถานที่ ที่ไม่รู้จัก หลายสถานการณ์และไม่ยากจนเกินไป ต้องการความเรียบง่าย กระทัดรัดคล่องแคล่ว อำตัวรอดได้พอประมาณ และมีประวัติดี ไว้ใจได้ ผมไปที่ Jimny ครับ

ออฟไลน์ aobness

• Sr. Member
ผมชอบแนวตะลอนเที่ยวถ่ายรูปเท่ๆ jimny ครับ
Raptor คนดูไม่เป็นออกทรงกระบะแต่งทั่วไป
อันนี้ตัดเรื่องสมรรถนะออกนะฮะ 555