ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Porsche Cayenne E-Hybrid ราคาเริ่มต้น 7,500,000 บาท //  (อ่าน 7748 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ Porsche Cayenne E-Hybrid ราคาเริ่มต้น 7,500,000 บาท
(นำเข้า CBU) เบนซิน 3.0 เทอร์โบ + มอเตอร์ไฟฟ้า รวม 462 แรงม้า 700 นิวตันเมตร

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/official-price-porsche-cayenne-e-hybrid-2018/

ออฟไลน์ AkE

ลายล้อในตำนาน5555 ซื้อจริงต้องมี 8.5+แหงๆ นั่งกดไปกดมา เผลอๆมี 10

ออฟไลน์ SM.

ล้อจืดมากกกก

คงตามที่ท่านข้างบน บอกไว้ หรืออาจจะตั้งใจ ออกมาให้เปลี่ยนล้อกัน รวมทั้ง option อื่นๆ รู้ตัวอีกที งบบานปลาย  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ SpeedC

• Full Member
เปลี่ยนข้างนอกประกันหลุดอีก

เปลี่ยนจากโรงงาน 3-4แสน  ::) ::)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

สวยครับ ชอบกบ SUV

ออฟไลน์ O_o"

อีกไม่นานคงมีรุ่น EV ตามออกมา

ออฟไลน์ Nerdys

• Sr. Member
เปิดมาราคานี้ ทำให้นึกถึง Lexus Rx450h ที่ราคา 7.6 ล้าน
แต่เจ้า Cayenne นี่แค่เครื่องยนต์ก็กินขาดแล้ว

ออฟไลน์ CJ.

Option โดยรวมพอใช้อยู่นะครับ เลือกล้อใหม่แต่นั้นเอง จบเลย
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ BN`

เปลี่ยนแค่ล้อก็จบแล้วครับ 8)

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

เห็นเกรย์เจ้าหนึงในเฟส 7.79 ออปชั่นหน้าจะเต็มคัน ถ้าเทียบกับ AAS แบบฟูลออปชั่น ผมว่าส่วนต่างเกือยล้านอ่ะ

ออฟไลน์ AkE

เห็นเกรย์เจ้าหนึงในเฟส 7.79 ออปชั่นหน้าจะเต็มคัน ถ้าเทียบกับ AAS แบบฟูลออปชั่น ผมว่าส่วนต่างเกือยล้านอ่ะ
เกินล้านเลยล่ะผมว่ามี 2-3 ล้านถ้าเอาสเปคเกรย์แล้วไปสั่ง AAS อะครับผมเคยลองตัวที่แล้ว แต่ถ้าซื้อเกรย์ก้เสี่ยงเหลือเกิน ซื้อกับaas แล้วเปลี่ยนล้ออย่างเดียว 8 ถ้วนน่าจะอยู่ก้พอละมั้งผมว่า

ออฟไลน์ Sleepy Boy

เปลี่ยนข้างนอกประกันหลุดอีก

เปลี่ยนจากโรงงาน 3-4แสน  ::) ::)
จริงอ่ะ!

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ล้อลายนี้สวยดีออกครับ

เหมือนหลายคันเลย audi tt
toyota chr

ดู vintage ดี ชอบครับ

ออฟไลน์ paulmoderndog

มีใครซื้อโดยไม่เพิ่ม options บ้างครับ

ออฟไลน์ bungy

รถ porsche มันแพงกว่า benz bmw audi อยู่แล้วหรือเปล่าครับ

ดู AAS ตั้งราคาโหด ตั้งแต่ Macan แถม option ก็น้อยนิดจริงๆ ดูเหมือนกำไรแบบ 100% เลย

ออฟไลน์ axister

มีใครซื้อโดยไม่เพิ่ม options บ้างครับ

มีครับ ทั้งเจ้านาย ทั้งเพื่อนที่จองไป เป็นตัวเริ่มต้นไม่เพิ่มไรเลย เค้ามองว่าพอแล้ว ไม่ได้มายด์ลายล้อด้วย

ออฟไลน์ Nott1959

เขาไม่ให้ล้อกะทะมา ก็ดีแค่ไหนแล้วครับ ;D ;D ;D
V8 V10 V12 ONLY!!!!

ออฟไลน์ jickoP

Q8 ที่สวยอยู่แล้ว ยิ่งสวยมากกว่าเข้าไปอีกโขเลย  ;D

ออฟไลน์ SpeedC

ตาม option ที่เขาให้มาก็ครบแล้วครับ เว้นล้อ แต่ได้ PDLS+ ด้วยจะแจ๋วเลย

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

ล้อ เขาก็เอาเปลี่ยนตอนที่ไปจองครับ ขายของได้ด้วย  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ top

• Jr. Member
  • **
ผมเปลี่ยนล้อ21” หลังคา pano เปลี่ยนสีเบาะ เพิ่มปั้มโลโก้หัวหมอน4ใบ ประกันตัวรถเพิ่ม2ปีเป็น4ปี รวมราคา8ต้นๆครับ ตอนนี้options ของaasถูกลงกว่าเมื่อก่อนเยอะครับ ถ้าเป็นhybrid ผมมั่นใจ aas มากกว่า  เกรย์ครับ

ออฟไลน์ ttcz25

• purple M240i
มีล้อเป็นoption เพิ่มด้วยนิครับ
“ล้ออัลลอยลาย Cayenne (มาตรฐาน 19 นิ้ว – สามารถสั่งขนาดขนาด 20-22 นิ้วเป็นอุปกรณ์พิเศษ)”

ออฟไลน์ a-k-e

ดีไซน์ล้อ ได้แรงบันดาลใจจาก CRV G3

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
วันนี้ไปถามมาคร่าวๆ
เปลี่ยนเป็นล้อ 20" เพิ่มประมาณ 2 แสน
ไฟ Ambient Light เพิ่ม 8 หมื่น
หลังคา Pano เพิ่ม 2 แสนกว่า
ประกัน 9 ปี 2 แสนโล เพิ่ม 3 แสนกว่า

ราคาสูงกว่า S350d ประมาณ 2 ล้าน ตอนนี้เลยคิดหนักนิดนึง ภายในคุณภาพหนังตรงประตูไม่ค่อยโอเคครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)