ผู้เขียน หัวข้อ: NAVARA คันนี้มาทำตลาดแมส ผมว่ายอดเดินหน้าถล่มทลายเลยนะ  (อ่าน 8953 ครั้ง)

ออฟไลน์ SLuang

• Hero Member
ส่วนตัวเชื่อว่าคนที่ซื้อกระบะ ถ้าได้เห็น ร้อยละ 80 จะชอบเจ้านี่นะ
http://www.headlightmag.com/news-nissan-navara-dark-sky-concept-launched/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2018, 22:17:41 โดย SLuang »

JONNY

• บุคคลทั่วไป
พวงมาลัย มดลูก มันไม่เหมาะ เอามาไว้ จะติดหน้าผากแบบนั้น ขับไปคิดพิเรนไป เสื่อมครับ

ถ้าเอาพวงมาลัย มดลูก ไปใส่ใน เรโนว์ ผมยิ่งคิดพิเรนฮาๆ

ได้แบบนี้ หล่อเลยครับ ใส่มาทุกรุ่นไปเลยนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2018, 12:27:50 โดย Mark Wahlberg »

ออฟไลน์ natty ib-cm

• Sr. Member
พวงมาลัย ผ่านครับ  :D

ออฟไลน์ bankiesdluffy

• Full Member
ใครทำเบาะเปื้อนครับ

ออฟไลน์ TheRoadToHell

พวงมาลัย Mazda ชัดๆ
2014 Mazda3 Skyactiv

ออฟไลน์ Amnaj

ผมว่า  ทุกค่ายน่าจะมีตัว hi performance ออกมา สู้กับ Raptor

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
คิดเปลี่ยนพวงมาลัยแล้วซะที ต่อไปเอาช่องแอร์ด้วยนะครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ mongolias

สำหรับผม ไม่เห็นจุดเด่นอะไรเลย
หน้าตาตอนนี้ เรนเจอร์ รีโว่ หล่อกว่า
คงได้แย่งส่วนแบ่งจากพี่น้องมากกว่า

ออฟไลน์ Sit: )

ความพยายามในเวลาที่อะไรๆเปลี่ยนไปเยอะแล้ว มันไม่น่าช่วยอะไรเท่าไรมั้งครับ

ออฟไลน์ recycleman

นาวาร่าตัวคอนเซ็ปต่างๆทำออกมาได้ดีครับ แต่นิสสันไม่เคยจะยกเอาดีไซน์ของแต่ละส่วนมาต่อยอดสำหรับโปรดักส์ขายจริงเลย เน้นโชว์อย่างแท้จริง

ออฟไลน์ Mp4_007

ผมคงเป็น 20% ที่ไม่ชอบคันนี้ ดูแล้วมันก็นาวาราแต่งนี่เองไม่ได้ต่างจากตัวปัจจุบัน จนเห็นแล้วต้องว้าวเลย(ภายนอก) เห็นแล้วก็คิดว่าเออก็แค่นาวาราแต่งเอง

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ผมคงเป็น 1 ใน 20%
ยังรู้สึกว่าแรพเตอร์ดูดีกว่าอยู่
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ earrt

ผมว่า  ทุกค่ายน่าจะมีตัว hi performance ออกมา สู้กับ Raptor

แรพเตอร์สวย และช่วงล่างนุ่มดีครับ(เพราะยางใหญ่มากๆๆๆ)
แต่อืดมาก ออกตัว หรือเร่งแซง มีลุ้นครับ

ปล.NAVARA แต่งสวยๆสู้ได้ครับ

ออฟไลน์ Newhang

เลอะเทอะ รุงรัง

ออฟไลน์ Staples

ความเป็นจริง หน้ายางหนาขนาดนี้ มีผลต่ออัตราประหยัด อัตราเร่ง อาจอยู่อันดับบ๊วยเลยก็ได้ และไอเสีย ยากจะผ่านให้ขาย ล้อใหญ่แบบนี้ ช่วงล่างถ้าไม่แพงก็แข็งแสบใส้ ถ้ามา ก็มาชน raptor ได้ ถ้า Nissan อยากจัด

ออฟไลน์ MUK

สวยครับ แต่ถ้ามาราคา แพงก็ยากครับ

Nonlamer

คันนี้ Exterior ผมชอบมากกว่า X-Class อีกครับ สวยมากๆ ดูลงตัวสุดๆ

Nonlamer

นาวาร่าตัวคอนเซ็ปต่างๆทำออกมาได้ดีครับ แต่นิสสันไม่เคยจะยกเอาดีไซน์ของแต่ละส่วนมาต่อยอดสำหรับโปรดักส์ขายจริงเลย เน้นโชว์อย่างแท้จริง

+1 ครับ ค่ายนี้ตัวคอนเซ็ปอย่างสวย โปรดักจริงคนละเรื่องเลย

ออฟไลน์ toffyearn

ถ้ามาแนวนี้ เครื่อง 2.3 เทอร์โบคู่ ช่วงล่างหลัง คอยล์สปริง ช็อคอัพแต่งจากโรงงาน เปลี่ยนพวงมาลัย ปรับแต่ง Interior อาจจะหล่อน้อยกว่านิดนึง แต่ผมก็ไม่รู้ว่าอะไรที่จะสู้แรพเตอร์ไม่ได้ นอกจากทำอะไรก็ออกมาช้าตลอด

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมก็ไม่ได้ชอบกระบะ เจอคันนี้ยังชอบเลย

ออฟไลน์ G.K

• Respect Others' Opinions.
เป็นกระบะคันแรกที่ผมรู้สึกชอบเช่นกัน ภายนอกสวยลงตัว ลายล้อสวยมาก อีกจุดที่ชอบคือพวงมาลัย ดูสมบูรณ์แบบกว่าของ all New Altima 2019 อีก ของ Altima ปีกตรงกลางซ้ายขวาผอมไป ทำให้ดูไม่ภูมิฐาน

ออฟไลน์ boogie2020

ผมให้ผ่านนะ ถ้า Nissan จัดเต็ม performance เนี่ย ยังไงก็ฟัดกับ raptor ได้  แต่ราคาจะไปจบที่เท่าไหร่แค่นั้นเอง   
-----------------------------------------------------------
There is no spoon
-----------------------------------------------------------

ออฟไลน์ Altima

พวงมาลัย Mazda ชัดๆ

มันก็เหมือนพวงมาลัยรถใหม่ๆทุกรุ่น มันเรียนแบบ Nissan GTR มากกวว่า (ก็ควรเพราะแบร์นเดียวกัน)

ออฟไลน์ SM.

ชอบเลย แบบนี้

ออฟไลน์ Azur3

จริงๆนาวาร่าตัวตอนเดียวก็ขับดีนะครับ ทำไมถึงขายไม่ดีหว่า