ผู้เขียน หัวข้อ: 318i E90 สามารถจูนเครื่องยนต์ให้ Identical กับ 320i E90? เห็นเครื่องเดียวกัน  (อ่าน 3257 ครั้ง)

ออฟไลน์ NarongritL

• Full Member
ตามหัวข้อเลยครับ พอดีนั่งเถียงกับเพื่อน 555
มันเป็นเครื่องเดียวกันทั้งดุ้นเเค่ จูนคนละเเบบ หรื่อมีส่วนต่างบ้างบางอะไหล่เช่นท่อไอดีอะไรเเบบนี้ครับ

ออฟไลน์ เทียน

• Jr. Member
  • **
ตามหัวข้อเลยครับ พอดีนั่งเถียงกับเพื่อน 555
มันเป็นเครื่องเดียวกันทั้งดุ้นเเค่ จูนคนละเเบบ หรื่อมีส่วนต่างบ้างบางอะไหล่เช่นท่อไอดีอะไรเเบบนี้ครับ

เครื่องเดียวกันเดียวกัน N46B20 จูนได้เหมือนกัน

แต่จะทำไปทำไมให้ปวดหัวในเมื่อ318ประหยัดและทนทานดีแล้วนะครับ