ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเตือนเด็กเช็ดกระจก ตรงแยกรัชดา ลาดพร้าว กลับมาเเล้ว  (อ่าน 4746 ครั้ง)

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาขับรถอีกคันไปธุรการย่านรัชดา  ผ่านเเยกรัชดา ลาดพร้าว เจอเลย เด็กคนเดิมที่เคยกรีดรถผมเดินมาพร้อม ที่เช็ดกระจก
 พร้อมเช็ดกระจก ทั้งๆที่ผมเปิดกระจกบอกไม่ต้องเช็ด   เเล้วเด็กทำไม่พอใจเช็ดเสร็จเเล้วก็ขอเงิน  เลยให้1 บาท เเล้วมันก็เดินไป

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
แยกพระราม 9 มันหายไปรึยัง เสียวโดนขูดรถ

ออฟไลน์ Fly to dream

พวกแบบนี้ต้องเจอขู่แบบดุไปครับ ลงรถไปไล่เองเลยวันไหนนั่งมาเต็มรถลองดู สมัยเป็น นศ. ไปกับเพื่อน 4 คน ทำท่าเปิดประตูลงไปมันก็เดินหนีละ

แต่ไปคนเดียวทำไงได้ล่ะ แจ้งตำรวจก็ไม่มาหรอก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โคตรน่าเบื่อไอพวกนี้

ออฟไลน์ JeansZ

ของผมไปคนเดียวก็มีไม้เบสบอลรออยู่ในรถแล้วครับ แค่หยิบออกมาก็หนีล่ะ หรือถ้าไม่กลัวก็จัดให้สักชุด
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ axister

ไม่ผ่านนานยอมเข้าซอยอ้อมตลอดเลยหลังๆ

เคยโดนขูดมาทีนึง เปิดประตูรถลงไปมันก็วิ่งแล้วครับไม่ทันมัน

ตำรวจเค้าไม่ทำงานกันเลย สน. สุทธิสารอยู่ใกล้ๆแท้ๆ แต่ก็เห็นเด็ก มศวที่รู้จักหลายคนบอกโดนดักปล้นขอตังตรงข้าม สน. สุทธิสารกันบ่อยๆ  ::) ::)

ออฟไลน์ o0Zenith0o

• Jr. Member
  • **
พอเห็นเด็กพวกนี้เดินมา
ผมเปิดที่ปัดน้ำฝนล่วงหน้าเลยครับ >:(
Focus 1.5 EcoBoost ผู้ซดน้ำมัน

ออฟไลน์ rotaryman

ยังดีนะครับให้มัน 1 บาทแล้วไม่ทำอะไร ผมเคยเจอพวกเด็กขอทานมาขอเลยควักให้ 1 บาท ทำหน้าค้อนใส่เหมือนไม่พอใจว่าให้น้อยซะงั้น แต่ผมก็ไม่สนใจเดินหนีมันไปยังขำไม่หายเลยครับ 5555

ออฟไลน์ Hakosuka

เพิ่งเจอมา3วันที่แล้วครับ ตรงแยกเซ็นทรัลพระราม9 เป็นผู้หญิง ไล่เช็ดกระจกมองข้างทุกคัน แต่ข้ามรถรถผมไปซะงั้น ::)

ออฟไลน์ SM.

น่าจะมีวิธีหากินที่ดีกว่านี้

ออฟไลน์ firstime911

คลองเตยนี่ตัวดีเลยคับ ลงทางด่วน ท่าเรือมานี่เจอเลย อย่างเถื่อนเลย