ผู้เขียน หัวข้อ: A class sedan เปิดตัวในไทยทันมอเตอเอ็กโปร์ไหมครับ  (อ่าน 3458 ครั้ง)

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
อยากทราบว่าจะมาทันงานนี้ไหมครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: A class sedan เปิดตัวในไทยทันมอเตอเอ็กโปร์ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 09:49:34 »
คิดว่าไม่ทันนะครับ ไม่มีข่าวเลย

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
Re: A class sedan เปิดตัวในไทยทันมอเตอเอ็กโปร์ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 22:33:32 »
เพิ่งเห็นงานเปิดตัว A Hatchback ที่มาเลเซีย ตัวซีดานเปิดตัวทีหลังอาจจะต้องลุ้น

แต่ผมกลับคิดว่าเดือน พ.ย. Benz TH จะไม่มีเปิดตัวสักรุ่นก่อนงาน Motor Expo ไม่น่าเป็นไปได้ เพียงแต่ไม่รู้ว่าจะมี A Sedan ด้วยหรือเปล่า อีกคันที่มีคนอยากได้คือ E Coupe CKD กับ CLS CKD

:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ Bo.nirut

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 09:53:34 »
ซีดาน สวยเฉียบจริงๆ