ผู้เขียน หัวข้อ: // Spyshot : Mitsubishi Triton Minorchange กับท้ายดีไซน์ใหม่ เปิดตัว 9 พ.ย. //  (อ่าน 11961 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Spyshot ภาพด้านท้าย Mitsubishi Triton Minorchange มีการปรับดีไซน์
อย่างแน่นอน เตรียมเปิดตัวครั้งแรกในโลกที่ไทย 9 พฤศจิกายน นี้ !

ชมภาพ และ อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/spyshot-mitsubishi-triton-minorchange-new-rear-design/

ออฟไลน์ madboy

งานไม้เท้าก็มา  ???

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
สวยดี แหวกแนวรถกระบะไปอีก
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ tumsung

• Jr. Member
  • **
พอมาอยู่ในกระบะ ทำไมดุสวยลงตัวจังเลย  :-*

ออฟไลน์ bubball

ดูจากภายนอกคนคงนึกว่า Model Change 55555

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
ดูจากภายนอกคนคงนึกว่า Model Change 55555
มันคือ Big MC เลยครับ 5555 คนซื้อรุ่นเก่าช้ำใจตายแน่นอนครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Darkart

ดูแปลกๆ แหวกแนวดี
ดูลงตัวกว่า Pajero Sport รุ่นไฟท้าย แนวไม้เท้า ไฟถั่วอกครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Fly to dream

แก้ให้เหลี่ยมคมแมนขึ้น ดูๆไป
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AT

• Sr. Member
ดีครับ จะได้ไม่เหมือนใคร

ออฟไลน์ okashi

ส่วนตัวผมเพิ่งซื้อตัวแอทลีท มาได้ประมาณ 4 เดือน
ได้แต่ช้ำใจเบาๆ ว่าแต่แปลงท้ายได้ไหมเนี่ย สงสัยต้องยกทั้งกระบะเลย
Puma PoweR 🐯🐯

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไม่เกินคาดนะสำหรับผม กะไว้อยู่ละคงจับถั่วงอกมายัดใส่

ออฟไลน์ HLRx

มาหน้าตาแบบนี้ ผมว่า คงจองที่ 3 ได้ยาวๆ เหมือนโฉมก่อน
พวกผู้บริหารเด็กดื้อ ชุดนั้น ยังสบายดีกันมั้ยเอ่ย
ฤา เค้าจะสลับไฟท้าย กันใช้ กับ pjr เนื่องจาก part ที่สั่งทำเหลือเยอะ 555

ออฟไลน์ kinyadom

• Newbie
  • *
รถสวยมากครับ  8)

ออฟไลน์ Sleepy Boy

เดาว่าสวยขึ้นเยอะเลย ดีไม่ดีอาจได้เกียร์ใหม่ด้วย

ออฟไลน์ mongolias

รอดูว่ามิตซูฯ จะปรับมาแข่งกับ เรนเจอร์ยังไง
ศึกแย่งชิงอันดับ 3 น่าจะสนุก

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
แววที่3เริ่มเห็นตั้งแต่ดีไซน์ตัวรถแล้วครับ รองานวิศวกรรมและระบบเกียร์ว่าจะเป็นยังไงต่อ

ออฟไลน์ okashi

แว่วๆว่า เกียร์เปลี่ยนจาก 5AT เป็น 6AT นะครับ 
รอชมวันเปิดตัวอีกครั้งนึง  8)
Puma PoweR 🐯🐯

ออฟไลน์ rojsak2021

ลากยาวได้อีก 10 ปี ถ้าเปลี่ยนขนาดนี้

ออฟไลน์ Boyja

ไฟท้ายเกร๋กว่าใครเพื่อน รอดุยอดว่าจะเบียดกันขนาดไหน

ออฟไลน์ recycleman

ดูทรงน่าจะสวย อย่าตึกโป๊ะตอนเปิดตัวจริงก็พอ

ออฟไลน์ kabutoro

ผมคนนึงที่เข้าไม่ถึงความสวยของมัน ทำไมมิตซูถึงได้มั่นใจกับไอ้ไฟถั่วงอกนี่จังนะ :P

ออฟไลน์ jeafish

• **
อ่อ...เขาเรียกไฟถั่วงอกกันหรอครับ
ผมก็ว่า มันไม่สวยเลย
ใน Pajero ผมมองเป็น น้ำตาเป็นสายเลือดน่ะครับ ลากยาวลงเป็นเหมือนคราบน้ำตา จากลูกตาที่เป็นดวงไฟท้าย...ก็คิดได้เนอะ 555
สรุป ไม่สวยเลย

ออฟไลน์ voyager

สวยเลยไฟท้ายแบบนี้ 8)

ออฟไลน์ Pla_two🐟

• **
ส่วนตัวผมเพิ่งซื้อตัวแอทลีท มาได้ประมาณ 4 เดือน
ได้แต่ช้ำใจเบาๆ ว่าแต่แปลงท้ายได้ไหมเนี่ย สงสัยต้องยกทั้งกระบะเลย

น่าจะได้นะครับ แต่ราคาคงประมาณหนึ่งอยู่ แต่แปลงท้ายไม่แปลงหน้าด้วยมันดูแปลกๆนะครับ ผมว่าที่ช้ำกว่าน่าจะเป็นภายใน ระบบความปลอดภัย กับเกียร์ ที่มีแนวโน้มว่าจะยกลงมาจาก pajerosport นะครับ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

ลองดูออปชั่นขำๆครับ
ระบบชนด้านหน้า
ระบบเตือนเปลี่ยนเลน
กล้องรอบคัน
ไฟสูงออโต้
มี bilnd spot ครับ
เกียร์ออโต้ 6 สปีด กะเกียร์กะปุก 6 สปีด
บอกแค่นี้พอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2018, 16:57:31 โดย Baby Driver »
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ไฟท้ายไฮโซกว่าแรพเตอร์ 1.7 ล้านอีก รายนั้นหลอดไส้ ;D

ไฟท้ายไฮโซกว่าแรพเตอร์ 1.7 ล้านอีก รายนั้นหลอดไส้ ;D
อันนี้ฮาจริงไรจริง

ออฟไลน์ O_o"

สงสัย MY 2019 คงต้องเอาไฟหน้าไฟท้ายสเปค us มาแล้วครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ Fly to dream

สงสัย MY 2019 คงต้องเอาไฟหน้าไฟท้ายสเปค us มาแล้วครับ  :D :D :D

ให้ตัว WT ,Limited , Raptor ก็ไม่เลว
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BN`

ไฟท้ายสวยมากครับคราวนี้