ผู้เขียน หัวข้อ: Camry รุ่นก่อนปรับโฉม ยังน่าซื้อไหม และควรได้ส่วนลดเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 6110 ครั้ง)

ออฟไลน์ exsrisaman

• Newbie
  • *
กะซื้อมาใช้เป็นรถครอบครัว คิดว่าจะเล่นตัวล่างสุด ไม่ทราบว่าคุ้มไหมถ้าออกช่วงนี้ ช่วง Model Change 29 ตค ราคาควรจะได้ลดเท่าไหร่ครับ มีใครมีเซลล์แนะนำไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ยังมีรถอยู่หรือเปล่าครับ ผมไม่เห็นนานแล้ว ถ้ารับได้ตกรุ่นส่วนลด 350000+ นี่ก้ได้มั้งครับ

ออฟไลน์ Altima

ถ้าไม่ได้สนใจเรื่องหน้าตารถกับ TNGA ที่ทำให้โฉมใหม่ขับดีขึ้นกว่าเดิม ก็เอาเลยครับ Camry ตัวนี้ไม่ผิดหวังอะไรหรอกครับแถมได้ส่วนลดเยอะมากมากครับเพราะตอนนี้กำลังพยายามล้างสต้อกก่อนรุ้นใหม่ออก

• Newbie
  • *
คิดถืง T์NGA อยู่เหมือนกันครับ เหมือนคนชมใน C-HR เยอะมากๆ แต่ช่วงนี้ขับรถแบบพ่อบ้านมากๆ ตั้งแต่มีลูก 3 ขวบนั่ง Car Seat ด้านหลังขับไม่เร็วเลยขับ  เร็วสุดคือบนทางด่วนไม่เกิน 100-110 ครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากครับ

• Newbie
  • *
ยังมีรถอยู่หรือเปล่าครับ ผมไม่เห็นนานแล้ว ถ้ารับได้ตกรุ่นส่วนลด 350000+ นี่ก้ได้มั้งครับ

โอ้ ถ้าได้ 350,000++ เอาแน่นอนครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ เดี๋ยวไปลองหาดูมารถยังมีที่ไหนไหม 2.0G

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น

โอ้ ถ้าได้ 350,000++ เอาแน่นอนครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ เดี๋ยวไปลองหาดูมารถยังมีที่ไหนไหม 2.0G
เท่าที่ทราบมา 2.0 หมดสต๊อกตั้งนานแล้วครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ AkE

ไม่มีทางเป็น 2.0 แน่ๆนะครับ ผมเช็คมาให้เมื่อกี้ buzz ไม่มีรถละครับหมดทุกรุ่น

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ได้ข่าวมาเหมือนกันว่ารถแทบจะไม่มีเหลือแล้ว

ออฟไลน์ Terng

คิดถืง T์NGA อยู่เหมือนกันครับ เหมือนคนชมใน C-HR เยอะมากๆ แต่ช่วงนี้ขับรถแบบพ่อบ้านมากๆ ตั้งแต่มีลูก 3 ขวบนั่ง Car Seat ด้านหลังขับไม่เร็วเลยขับ  เร็วสุดคือบนทางด่วนไม่เกิน 100-110 ครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากครับ
ผมเปลี่ยนจากพรีอุสมาใช้ CHR ช่วงล่างเนียนๆแบบนี้ดีมากครับ โดยสารสบายทั้งครอบครัว หลับเป็นตาย 5555
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ rotaryman

ผมว่ารอดูรุ่นใหม่ก่อนครับ อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจใดๆทั้งสิ้นครับ

ออฟไลน์ Nutty eiei

• Full Member
ถ้าไม่สนใจเรื่องหน้าตา และการขับขี่ของตัวใหม่ที่อาจจะดีกว่าเดิม ก็ซื้อได้เลยครับแต่ว่าตอนนี้ตัว 2.0G ยังมีรถอยู่เหรอครับ

ออฟไลน์ I_AM_IM

• Full Member
 หน้ารุ่นใหม่ผมว่าเหมือนวีออสไปหน่อย ตัวเก่าก็ดีครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

2.0 ได้ลด 2 แสน ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ SM.

น่าจะหารถยากแล้วนะครับ

• Newbie
  • *
แวะมาแจ้งทุกท่านว่าหา 2.0G ไม่มีเลยครับ โทรไปถามส่วนใหญ่มีแต่ Hybrid กับตัว ESport ที่เหลืออยู่ครับ อดเลย ><"

ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นครับ