ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว Nissan Terra ยอดตอนนี้เห็นว่าได้ตามเป้าอยู่นะครับ  (อ่าน 4880 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ยอดส่งมอบเดือนแรก Nissan Terra ได้ข่าวมาว่า 500 กว่าคัน จากเป้าที่ตั้งไว้ 500 คัน ก็ถือว่าโอเคนะครับ ขอให้รักษายอดไปได้นานๆละกัน อย่างน้อยก็ไม่อยู่บ๊วยสุดของตารางล่ะ

ออฟไลน์ recycleman

ขับดี ออฟชั่นดี ราคาดี แต่พอปีหน้าขึ้นราคา5หมื่นทุกรุ่นเกรงว่าจะต้องกระทบยอดเป็นแน่แท้

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
แข่งกับเป้าตัวเองดีแล้วครับ
เจ้าใหญ่ปล่อยเขาแข่งกันไป
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Baby Driver

• อีกนิดเดียว จะมีชีวิตที่ดีขึ้นแล้ว
เลิกล้มความตั้งใจที่จะเพิ่มราคาในปีหน้าเถอะครับ ไม่งั้นยอดไม่ถึงเปืาแน่นอน เพิ่ม 50000ไม่น้อยนะครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Toyota Fortuner 2.5V AT 2014 Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT 2WD MY 2017
Toyota Hilux Revo Single Cab 2.8 J Plus 2018
Ssangyong Stavic SV270 Top Option
Honda HR-V EL 2017

ออฟไลน์ apinui

ขับดี ออฟชั่นดี ราคาดี แต่พอปีหน้าขึ้นราคา5หมื่นทุกรุ่นเกรงว่าจะต้องกระทบยอดเป็นแน่แท้

ซื้อตอนนี้ ก็ไม่ได้ราคานี้อยู่ดีครับ เซลมีส่วนลดให้หลายหมื่นอยู่ ...

ปีหน้าถ้าขึ้นราคา ส่วนลดก็เพิ่มตาม ไม่กระทบราคาขายจริงตอนซื้อหรอกครับ

ป.ล.ตอนนี้หลายค่าย มีส่วนลด 3-5% จากราคาที่ประกาศกันแทบทุกรุ่นทุกเจ้าแล้วครับ  ไม่ว่าจะรถเปิดตัวใหม่หรือเปิดตัวมานานแล้ว ..

ออฟไลน์ manu2000

• Newbie
  • *
teana ตั้งไว้กี่คันพอทราบไหมครับ ค่ายนี้เขาทำตลาดอินดี้จริงๆ แหกทุกกฏ

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
ไม่แปลกหรอกครับ ยอดเดือนแรก  หลังจากนี้จะยืน 500 ได้อีกนานกี่เดือน

เทคนิค มันมีอยู่แล้วครับ ถ้าจะเอาให้ถึงเป้า หลายยี่ห้อก็ทำแบบนี้ 555
พอใกล้สิ้นเดือน ถ้ายอดยังไม่ถึง area sale เริ่มโทรหาดีลเลอร์ให้ช่วย
ให้ดีลเลอร์คีย์เอายอด ล่วงหน้าไปก่อน

สังเกตุเคยมีลูกค้าโวยแบบว่าออกรถไปแล้ว แต่วารันตีเดินไปหลายเดือน หรือ เป็นปี อะไรแบบนี้ ก็เพราะ ดีลเลอร์คีย์ขายเอายอดนี่แหละ

ออฟไลน์ RockmanJilly005

• Sr. Member
  • Capcom fanboy
ขอให้ยอดเยอะแบบนี้ตลอดไปโดยไม่มีอะไรมาขวางครับ

"A new genesis is at the hands and I will be the creator."
"สายพันธ์ใหม่อยู่ในมือกูและกูจะสร้างมันขึ้นมา!!!"

ออฟไลน์ [J]e[w]

เปิดตัวราคาพิเศษพร้อมดอก 0.99 ถ้าขายไม่ดีสิน่ากลัว  ::)
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ tumsung

• Jr. Member
  • **
เมื่อกี้ Sale เพิ่งโทรมาเร่งบอกเดือนหน้าจะขึ้นเป็น 50000 แล้วนะพี่กลัวไม่ทัน
ไอ้เราก็รอโปรมอเตอร์โชว์อยู่เผื่อมีอะไรเด็ดๆ มาจากทางค่าย

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

เอาที่สบายใจละกัน

ออฟไลน์ paulmoderndog

ไม่แปลกครับ แต่ถ้าเป็น Teana สิแปลก

ออฟไลน์ O_o"

ขายได้เรื่อยๆละครับ เค้าคงไม่เน้นยอดขายในไทยที่เดียวหรอกครับ

ขนาดเปิดตัวรถยังไปเปิดตัวที่ประเทศอื่นๆก่อนไทยด้วย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เดี๋ยวตอนราคาขึ้นก็มีแคมเปญโหดๆมากลบ ราคาแบบนี้กำลังสวย

ออฟไลน์ LED`

เป็นรถที่ไม่หวือหวาอะไรมากนัก แต่ขายได้เรื่อยๆจริงๆ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ผมว่าราคาไม่แรงและ EV สะดุดขาตัวเองด้วยครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

ออฟไลน์ pjs6306

เพิ่งเห็นคันจริงขับสวน​บนถนนครับ

ออฟไลน์ SM.

เริ่มส่งรถกันแล้ว ก็เริ่มเห็นมีเรื่อยๆนะครับ