ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว Nissan Terra ยอดตอนนี้เห็นว่าได้ตามเป้าอยู่นะครับ  (อ่าน 6875 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ยอดส่งมอบเดือนแรก Nissan Terra ได้ข่าวมาว่า 500 กว่าคัน จากเป้าที่ตั้งไว้ 500 คัน ก็ถือว่าโอเคนะครับ ขอให้รักษายอดไปได้นานๆละกัน อย่างน้อยก็ไม่อยู่บ๊วยสุดของตารางล่ะ

ออฟไลน์ recycleman

ขับดี ออฟชั่นดี ราคาดี แต่พอปีหน้าขึ้นราคา5หมื่นทุกรุ่นเกรงว่าจะต้องกระทบยอดเป็นแน่แท้

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
แข่งกับเป้าตัวเองดีแล้วครับ
เจ้าใหญ่ปล่อยเขาแข่งกันไป
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
เลิกล้มความตั้งใจที่จะเพิ่มราคาในปีหน้าเถอะครับ ไม่งั้นยอดไม่ถึงเปืาแน่นอน เพิ่ม 50000ไม่น้อยนะครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ apinui

ขับดี ออฟชั่นดี ราคาดี แต่พอปีหน้าขึ้นราคา5หมื่นทุกรุ่นเกรงว่าจะต้องกระทบยอดเป็นแน่แท้

ซื้อตอนนี้ ก็ไม่ได้ราคานี้อยู่ดีครับ เซลมีส่วนลดให้หลายหมื่นอยู่ ...

ปีหน้าถ้าขึ้นราคา ส่วนลดก็เพิ่มตาม ไม่กระทบราคาขายจริงตอนซื้อหรอกครับ

ป.ล.ตอนนี้หลายค่าย มีส่วนลด 3-5% จากราคาที่ประกาศกันแทบทุกรุ่นทุกเจ้าแล้วครับ  ไม่ว่าจะรถเปิดตัวใหม่หรือเปิดตัวมานานแล้ว ..

ออฟไลน์ manu2000

• Jr. Member
  • **
teana ตั้งไว้กี่คันพอทราบไหมครับ ค่ายนี้เขาทำตลาดอินดี้จริงๆ แหกทุกกฏ

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
ไม่แปลกหรอกครับ ยอดเดือนแรก  หลังจากนี้จะยืน 500 ได้อีกนานกี่เดือน

เทคนิค มันมีอยู่แล้วครับ ถ้าจะเอาให้ถึงเป้า หลายยี่ห้อก็ทำแบบนี้ 555
พอใกล้สิ้นเดือน ถ้ายอดยังไม่ถึง area sale เริ่มโทรหาดีลเลอร์ให้ช่วย
ให้ดีลเลอร์คีย์เอายอด ล่วงหน้าไปก่อน

สังเกตุเคยมีลูกค้าโวยแบบว่าออกรถไปแล้ว แต่วารันตีเดินไปหลายเดือน หรือ เป็นปี อะไรแบบนี้ ก็เพราะ ดีลเลอร์คีย์ขายเอายอดนี่แหละ

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
ขอให้ยอดเยอะแบบนี้ตลอดไปโดยไม่มีอะไรมาขวางครับ

ออฟไลน์ [J]e[w]

เปิดตัวราคาพิเศษพร้อมดอก 0.99 ถ้าขายไม่ดีสิน่ากลัว  ::)
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ tumsung

• Jr. Member
  • **
เมื่อกี้ Sale เพิ่งโทรมาเร่งบอกเดือนหน้าจะขึ้นเป็น 50000 แล้วนะพี่กลัวไม่ทัน
ไอ้เราก็รอโปรมอเตอร์โชว์อยู่เผื่อมีอะไรเด็ดๆ มาจากทางค่าย

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

เอาที่สบายใจละกัน

ออฟไลน์ paulmoderndog

ไม่แปลกครับ แต่ถ้าเป็น Teana สิแปลก

ออฟไลน์ O_o"

ขายได้เรื่อยๆละครับ เค้าคงไม่เน้นยอดขายในไทยที่เดียวหรอกครับ

ขนาดเปิดตัวรถยังไปเปิดตัวที่ประเทศอื่นๆก่อนไทยด้วย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เดี๋ยวตอนราคาขึ้นก็มีแคมเปญโหดๆมากลบ ราคาแบบนี้กำลังสวย

ออฟไลน์ BN`

เป็นรถที่ไม่หวือหวาอะไรมากนัก แต่ขายได้เรื่อยๆจริงๆ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ผมว่าราคาไม่แรงและ EV สะดุดขาตัวเองด้วยครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ pjs6306

เพิ่งเห็นคันจริงขับสวน​บนถนนครับ

ออฟไลน์ SM.

เริ่มส่งรถกันแล้ว ก็เริ่มเห็นมีเรื่อยๆนะครับ