ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครลอง Camry 2.5G ใหม่ที่พึ่งเปิดตัวไปบ้างครับ  (อ่าน 4654 ครั้ง)

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
อยากทราบอัตราเร่ง และอัตราสิ้นเปลืองครับ และพวกจานเบรค จะขนาดและสเปคเดียวกันกับเมืองนอกเลยใช่ปะครับ

ออฟไลน์ berm

• Sr. Member
Re: มีใครลอง Camry 2.5G ใหม่ที่พึ่งเปิดตัวไปบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2018, 18:35:47 »
ลองขับมาแล้วครับวันนี้ อัตราสิ้นเปลืองไม่รู้ อัตราเร่งต้นมันอืดๆอมๆ ไม่กระชาก

รอบกลางพุ่งดีครับ แต่ลองระยะทางสั้นๆ ยังจับสัมผัสอะไรไม่ได้มาก

(ที่บ้านมี hybrid รุ่นที่แล้วอยู่ อันนั้นพุ่งกว่า) ส่วนช่วงล่างบรค พวงมาลัย ดีงามมาก

นุ่มกว่าเก่า แต่หนึบกว่า

ออฟไลน์ SoCasery

• Newbie
  • *
Re: มีใครลอง Camry 2.5G ใหม่ที่พึ่งเปิดตัวไปบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 18:00:41 »
ถ้าใช้งานในกรุงเทพ ช่วงที่รถติดกินน้ำมันมากครับไม่เหมาะขับช่วงรถติด