ผู้เขียน หัวข้อ: // MINI ประเทศไทย ขยาย MSI Package (ฟรีค่าบำรุงรักษา) เพิ่มเป็น 10 ปี //  (อ่าน 3218 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Administrator
  • Hero Member
MINI ประเทศไทย ขยาย MSI Package ฟรีค่าบำรุงรักษา เพิ่มเป็น 10 ปี
หรือ 100,000 km. / รับประกัน 5 ปี ไม่จำกัดระยะทาง และ ช่วยเหลือฉุกเฉิน
24 ชั่วโมง นาน 5 ปี

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/mini-thailand-msi-package-10-years/

ออฟไลน์ Baby Driver

• อีกนิดเดียว จะมีชีวิตที่ดีขึ้นแล้ว
ค่ายพี่ชาย ทำแล้ว ค่ายน้องไม่ทำได้ไง คิคิ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Toyota Fortuner 2.5V AT 2014 Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT 2WD MY 2017
Toyota Hilux Revo Single Cab 2.8 J Plus 2018
Ssangyong Stavic SV270 Top Option
Honda HR-V EL 2017

ออฟไลน์ LED`

• Sr. Member
ยอดขายขึ้นแน่นอน 8)

ออฟไลน์ whoami

ให้เฉพาะช่วงมอเตอร์เอ็กซ์โป

คนอ่านผ่านๆนึกว่าขยายให้ตลอด แค่โปรเรียกแขกไม่กี่วันเอง

แต่ใครที่กำลังจะซื้อช่วงนี้ก็ได้ประโยชน์ไปเต็มๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2018, 21:02:10 โดย whoami »

ออฟไลน์ CarameLon

ถูกใจสายซื้อมาเน้นจอด แน่นอน  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e

ออฟไลน์ manu2000

• Newbie
  • *
เป็นรถที่ไม่กล้าคิดจะซื้อ เห็นบอกนั่งแล้วปวดก้นและกระเด้งกระดอนมาก เหมาะกับพวกศิลปินมากกว่า แนวอินดี้ๆหน่อย

ออฟไลน์ zuneo

• Newbie
  • *
เป็นรถที่ไม่กล้าคิดจะซื้อ เห็นบอกนั่งแล้วปวดก้นและกระเด้งกระดอนมาก เหมาะกับพวกศิลปินมากกว่า แนวอินดี้ๆหน่อย

สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น
สิบตาเห็น ไม่เท่ามือคลำ

สำนวนไทยนี้น่าจะใช้ได้นะครับ ลองดูครับผม

ออฟไลน์ manu2000

• Newbie
  • *

สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น
สิบตาเห็น ไม่เท่ามือคลำ

สำนวนไทยนี้น่าจะใช้ได้นะครับ ลองดูครับผม

ยังไงก็ไม่มีตังค์ซื้ออยู่ดีครับ 555

ออฟไลน์ constanstine

• Newbie
  • *

Cooper S สำหรับผมคือหนึ่งในรถที่ขับที่สนุกที่สุดแล้วครับ

ทุกวันนี้ยังหารถที่ให้ฟิลลิ่งการขับในระดับที่ไกล้เคียงไม่ได้เลย

แนะนำให้ลองไป test drive ดูครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
วารันตี5ปี ดีมากมาย

ออฟไลน์ SM.

ยังไงต้องมา ตาม BMW

ออฟไลน์ Mmoshimoshii

• Newbie
  • *
ผมชอบนะครับ ผมว่าไม่ได้แข็งไปกว่า civic หรือ jazz เลย

เคยขับตัว cooper s เครื่องแรงใช้ได้ ช่วงล่างเฟิร์มดี ครับ แต่ไม่ชอบอย่างนึงคือ การเก็บเสียงแยาพอๆกับ honda (ตัวเปิดหลังคานะครับ)