ผู้เขียน หัวข้อ: User Review 5 Year Ownership : Hyundai Tucson ทักซอน ทูซอน ทักษอร 2013 2.0 S  (อ่าน 13999 ครั้ง)

ออฟไลน์ Janjaopaobunhjin

• Newbie
  • *
สวัสดีพี่ๆชาว HLM อีกครั้งครับ หลายๆคนคงจะจำกันได้ ที่ผมได้ตั้งกระทู้เรื่องการวางเครื่องใหม่ ณ ปัจจุบันนี้ รถได้ซ่อมเกียร์เรียบร้อยแล้วครับ ที่อู่ราชพฤกษ์ออโต้
วันนี้จะมารีวิวเจ้า ทักซัน ทักซัน ทักษอร ทูซอน ทูซ่อน กันนะครับ
เจ้าทู
 ซอนคันนี้อยู่กับครอบครัวผมมา 5 ปีแล้วครับ ตอนเกียร์พังนั่นท้อใจมาก จนเบื่อมันไปเลย พอซ่อมเสร็จกลับมาขับมันเท่านั้นแหละครับ หายท้อเลย พร้อมกับราคาซ่อมเกียร์ที่ซื้อ e34 มือสองได้เลย แต่โดยรวมนับว่าคุ้มครับ กับอู่ที่มีมาตรฐานขนาดนี้
ขอเริ่มการรีวิวเลยก็แล้วกันครับ
ด้านนอก ดูโดดเด่นแปลกๆตามลานที่จอดรถ เส้นสายเพรียวพราวราวกับ เอ็ม... แอ๊ดเอส ด้านข้างนี่คล้ายคลึงกันมากครับ
ป.ล. ผมลงรูปไม่เป็น ผมขอลงทีละกระทู้ละกันนะครับ
Mercedes-benz E200
Mercedes-benz S320
Hyundai H-1
Hyundai Tucson

• Newbie
  • *
Re: User Review 5 Year Ownership : Hyundai Tucson ทักซอน ทูซอน ทักษอร 2013 2.0 S
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 20:49:44 »
ไฟตัดหมอกเป็นรูปร่างสี่เหลี่ยมเพรียวยาวไปกับกันชนหน้า รอยชนไม่ต้องพูดครับ มีรอบคัน 555
Hyundai H-1

• Newbie
  • *
Re: User Review 5 Year Ownership : Hyundai Tucson ทักซอน ทูซอน ทักษอร 2013 2.0 S
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 21:02:32 »
รอยแมลงกินสี รอยคราบน้ำจากการจอดอู่แรกที่ทำไม่จบ ฝ้าในโคมจากการใส่เลนส์ Tranformers Xenon ที่ไม่ได้มาตรฐาน รอยต่างๆตามการใช้งานครับ
Hyundai H-1