ผู้เขียน หัวข้อ: MU-X ถ้าจะถอยตอนนี้ เพื่อนๆ ว่าน่าสนอยู่ไหม เพราะโปรดีมากมาย  (อ่าน 13854 ครั้ง)

ออฟไลน์ NETGEAR98

• Newbie
  • *
เรื่องของเรื่อง คือ ไปเดินห้างมีบูธ อีซูสุ มาเปิด เลยเดินไปดูรถเล่นๆ เพราะรถดูสวยใช้ได้อยู่

แต่สิ่งที่ต้องตกใจคือ ตอนนี้มีโปรลดแสนนึงทุกรุ่น แถมพวกที่เหลือ ประกันชั้น 1  ฟิล์มให้เป็น 3M  ค่าจดทะเบียน ให้มาแบบครบๆ ด้วย

ขอความเห็นเพื่อนๆ หน่อยว่า จัดเลยดีไหม เพราะโปรนี้ต้องจองก่อนสิ้นปีนี้

หรือเป็นเพราะจะเปิดตัวตัวใหม่เร็วๆ นี้ โปรเลยโหดมาก
นี่ก็พยายามหาข่าวว่า ตัวใหม่จะเปิดตัวเมื่อไหร่ ถ้าตัวใหม่ไม่มีอะไรว๊าว ก็คงจัดตัวนี้ไปเลย เพราะตัวใหม่โปรคงแทบไม่มี

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ถ้าซื้อมาเน้นใช้งาน กับลด 1 แสน ผมว่าจัดได้เลยครับ ซื้อถูก ใช้ยาวๆ ไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2018, 13:03:30 โดย DiKiBoyZ »

ออฟไลน์ johnlee

ถ้าซื้อมาเน้นใช้งาน กับลด 3 แสน ผมว่าจัดได้เลยครับ ซื้อถูก ใช้ยาวๆ ไป

ที่ไหนลด3แสนอ่า
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

ถ้าซื้อมาเน้นใช้งาน กับลด 3 แสน ผมว่าจัดได้เลยครับ ซื้อถูก ใช้ยาวๆ ไป

ที่ไหนลด3แสนอ่า

ขออภัยครับ พิมพ์ผิดครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เห็นว่าจะมีเครื่องโบคู่มาไม่รู้จริงไหม
ถ้าซื้อมาใช้งานเน้นราคาผมว่ามันก็ดีนะ ติดแค่ถุงลมน้อยกว่าเพื่อน

ออฟไลน์ tumsung

• Jr. Member
  • **
ไม่แคร์ถุงลมน้อยคุ้มครับ

ออฟไลน์ Devil13

อยากได้ส่วนลด รอให้ตัวใหม่เปิดตัว แล้วซ้อนซื้อตัวเก่าครับ น่าจะลดกว่านี้
ถ้าไม่รีบ รอดูเรื่อยๆครับ เซลล์ก็ขู่ไปงั้นเพราะอยากได้ยอด ซื้อก่อนหล่อก่อนเจ็บก่อนครับ
ส่วนตัวยังเฉยๆกับโฉมนี้ หน้าตา ออฟชั่นไม่จูงใจครับ

ออฟไลน์ bullyboy

• Full Member
ผมว่าคุ้มดีครับ

ทรงมันดูบึกบึน อารมณ์ suv ดีครับ

ออฟไลน์ mothsan

MuX หมดความน่าใช้ไปนานแล้วครับ
ยิ่งถ้าได้ลองขับ Terra จะลืม Mux ไปเลย

ออฟไลน์ kiwiwi

MuX หมดความน่าใช้ไปนานแล้วครับ
ยิ่งถ้าได้ลองขับ Terra จะลืม Mux ไปเลย

จริงครับ

ไป 0 นิสสันมา
กะจะไปดู x trail
ดูไปดูมา ผบ.ดันชอบ terra ซะงั้น

แต่เงื่อนไขคือ นางจะเอา x trail โดยเอา freed ที่ผมขับอยู่ไปเปลี่ยนและ

ถ้าผมอยากได้ terra ให้เอา odyssey ที่นางขับอยู่ไปเปลี่ยน

ผมไปไม่เป็นเลย

ออฟไลน์ Darkart

เป็นรองเรื่องจำนวนถุงลม และ รูปลักษณ์ภายนอกและภายใน กว่ายีห้ออื่นๆครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Tien.W

ข้อดี ของค่ายนี้ คือ

ทนทาน
ไม่จุกจิก
มีเคสขึ้นมาต้องเคลม ศูนย์ก็ดูแลดี
ราคาขายต่อรับได้
อะไหล่เยอะแยะ ไม่แพง
ช่วงล่างนุ่ม

เน้นรถใช้งาน ไม่เรื่องมาก ผมว่า โอเค นะ

ออฟไลน์ gappom

model year กำลังจะมา
ถ้าไม่ได้สนใจ dashboard ใหม่
แต่เลือกส่วนลด ก็น่าเลือกรุ่นปัจจุบัน

ออฟไลน์ Azur3

ใช้งานจริงๆคงคุ้มครับ แต่หน้าตาค่ายอื่นน่าใช้กว่า

ออฟไลน์ tsubasa

ส่วนตัวแล้วผมไม่ชอบซื้อรถที่ออฟชั่นความปลอดภัยน้อยๆครับ
ออฟชั่นความสะดวกสบายก็น้อย ผมไม่ซื้อแน่นอนครับสำหรับ mu-x

ออฟไลน์ SM.

จริงครับ

ไป 0 นิสสันมา
กะจะไปดู x trail
ดูไปดูมา ผบ.ดันชอบ terra ซะงั้น

แต่เงื่อนไขคือ นางจะเอา x trail โดยเอา freed ที่ผมขับอยู่ไปเปลี่ยนและ

ถ้าผมอยากได้ terra ให้เอา odyssey ที่นางขับอยู่ไปเปลี่ยน

ผมไปไม่เป็นเลย

เงื่อนไขของ ผบ.

เค้ามีเหตุผลของเค้าครับ

ออฟไลน์ Amnaj

• Sr. Member
รุ่นปรับหน้ากำลังจะมา รอดีกว่าน่าจะสวยกว่าตัวเดิม