ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Lamborghini URUS เริ่มต้น 23,420,000 บาท (นำเข้า CBU) //  (อ่าน 8111 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ Lamborghini URUS (อูรุส) เบนซิน V8 4.0 Bi-Turbo
659 แรงม้า 850 นิวตันเมตร เริ่มต้น 23,420,000 บาท รับประกัน Warranty
5 ปี ไม่จำกัดระยะทาง ฟรีค่าบำรุงรักษา 5 ปี หรือ 75,000 กิโลเมตร

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/official-price-lamborghini-urus-v8-thailand/

ออฟไลน์ AkE

Hahaha นั่นไงเดาไว้ 20-22

ออฟไลน์ Fly to dream

เกลือนถนนคอยดู  ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Underseven

• Full Member

ใช้คำว่าเกลื่อนเลยหรอครับ 555
รอดูนะครับ แต่คิดว่าน่าจะเยอะกว่าทรงเตี้ย เพราะวิ่งลุยถนนกทม.ง่ายกว่า  :-\

ออฟไลน์ Peet Sayumpoo

รอดูนะครับ แต่คิดว่าน่าจะเยอะกว่าทรงเตี้ย เพราะวิ่งลุยถนนกทม.ง่ายกว่า  :-\

รถระดับนี้จะมีวิ่งจะเยอะแค่ไหนนั้น สภาพถนนไม่ใช่ปัจจัยหลักครับ
แต่ปัจจัยสำคัญคือคนมีเงินซื้อกี่คนเท่านั้นเองครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ขนาด bentley bentayga ทรงแก่ๆ ยังเจอบ่อยๆเลยครับ นี่ทรงเท่ คงเห็นได้เยอะกว่าแน่

เกลื่อนในที่นี้คือเกลื่อนกว่า Supercars ทั่วไปครับ  ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AMARONE

• Jr. Member
  • **

เจอ Model X P100D ม้วนเดียวจบ

Yianni ต้องเอา Aventador S 740HP มาวัดกันอีกรอบถึงชนะ Model X

Don't play hard to get, play hard to forget.

ออฟไลน์ Rock N' Rolla

• Full Member
รถไม่มีที่ปัดน้ำฝนกระจกหลัง หรือว่า เขาซ่อนไว้ครับ

ออฟไลน์ O_o"

ราคาเริ่มต้นนะครับ ไม่ร่วมออปชั่นต่างๆ ทั้งการตกแต่งภายนอกภายใน ถ้าเลือกแบบจัดเต็มราคาจะบวกไปอีกหลายล้าน

ออฟไลน์ Mr.Boogie

• Sr. Member

รถระดับนี้จะมีวิ่งจะเยอะแค่ไหนนั้น สภาพถนนไม่ใช่ปัจจัยหลักครับ
แต่ปัจจัยสำคัญคือคนมีเงินซื้อกี่คนเท่านั้นเองครับ

เยอะมากครับคนที่มีเงินซื้อได้เพียงแต่เค้าจะซื้อรึเปล่าแค่นั้น แค่พวกทำธุรกิจขายตรงที่ผมรู้จักรายได้ต่อเดือนเกิน 7 หลักก็มีหลายสิบคนละ

ออฟไลน์ BigCat

ขอเห็นสักคันตอนวิ่ง ตจว มันจะดีมากๆ ครับ
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ Nerdys

รออ่าน full review นะครับ 8)

ออฟไลน์ supercat

เจอ Model X P100D ม้วนเดียวจบ

Yianni ต้องเอา Aventador S 740HP มาวัดกันอีกรอบถึงชนะ Model X

แว๊บแรกนึกว่า CHR ครับ  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ Jacob

สีเขียวมิ้นต์วาวๆสวยดี
ปล.ถ้าเอา tesla roadster มาสู้ล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2018, 20:29:11 โดย Jacob »

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สุดในรุ่น

ออฟไลน์ CarameLon

อัตราการพบเจอ ก็แถวปริมณฑลซักอาทิตย์เจอไม่เกิน2ครั้ง
แต่ถ้าขับในเมืองกทม. ก็จะเจอกันบ่อยกว่านั้น
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ SM.

มาแล้ววว

ออฟไลน์ BN`

ที่สุดของ SUV  8)