ผู้เขียน หัวข้อ: มาดู "คำแก้ตัว" ในวงการ โซเชี่ยล รถยนต์เมืองไทยกัน  (อ่าน 9823 ครั้ง)

ออฟไลน์ HHHsung

• Hero Member
อัพเกรด (ซอฟแวร์) ยัง....

ออฟไลน์ madboy

"รถมันก็มีปัญหาทุกยี่ห้อแหละ" แต่ไม่ดูเลยยี่ห้อบางยี่ห้อปัญหามีเป็นรายวันเลยแถมเคสหนักๆทั้งนั้น

โคตรชอบอันนี้ครับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ cipher_rank

• Jr. Member
  • **
  • รักและคิดถึงเกียร์กระปุกอยู่เสมอ
รถแคบมาก=ที่ต้องทำแคบเพราะฟีลการขับจะได้ดีเกาะถนนบลาๆ
รถเสียมีปัญหา = ใช้ไม่เป็นรึเปล่าทำไมของผมไม่เป็น ปัญหาแค่100กว่าคันเองบลาๆ
อีกหลายข้อเลยครับ เป็นพันเป็นหมื่น

สองข้อนี้ นึกยี่ห้อออกเลยครับ 555

ออฟไลน์ tongtom

• Full Member
ก็อย่างที่ผมเคยคิดแหละ "ประเทศกูมี เพราะพวกกูกับมึงทำ" ...ไม่อย่างใดก็อย่างนึง (ขอประทานโทษ ที่ใช้คำไม่สุภาพ)

ออฟไลน์ BN`

อย่าคิดมากครับ ถือว่าเป็นสีสันของวงการยานยนต์ ;D