ผู้เขียน หัวข้อ: CIVIC HATCHBACK จะมีตัว Minor Change ออกมากะเค้าบ้างมั้ย และควรรอดีมั้ย  (อ่าน 9351 ครั้ง)

ออฟไลน์ bloodymary_66

• Newbie
  • *
เห็นตัว Sedan มีออกมาแล้ว แต่ชอบแบบ 5 ประตูมากกว่า แต่ก็กลัวว่าซื้อไปปุ๊บ ปี 2019 ออกตัว Minor Change มาทันที เลยอยากรู้ว่าตัว 5 ประตูจะมี MC ออกมาในเร็วๆนี้ (ปี 2019) ไหมครับ

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
HATCHBACK ตอนนี้เห็นแต่ Honda Civic Type R Facelift วิ่งทดสอบอยู่ครับ

ส่วนรุ่นธรรมดายังไม่เห็นภาพหลุดออกมาครับ ปี 2019 ก็น่าจะถึงเวลาปล่อยรุ่นปรับโฉมแล้วละครับ

ออฟไลน์ madboy

พี่คันแดงนี่เค้ายังจะพรางนะเนี่ย  ;D

ออฟไลน์ AkE

2019 น่าจะมานะครับแต่ไม่น่าใช่ไตรมาสแรก ในความคิดผมหน้าตาไม่น่าเปลี่ยนเยอะอาจจะเพิ่มhonda sensingมา ถ้าอยากได้ก้รอได้ครับ แต่ผมไม่อยากได้ถ้าเป็นผมๆซื้อเลยครับตอนนี้

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ตัวปัจจุบันก็สวยอยู่นะครับ  8)
ถ้าตามเวลาคง ปีหน้า กลาง ๆ ปี

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ใจรักรอดีกว่า ส่วนตัวผมว่าFKสวยกว่าFCพอสมควร
คือเจอFCไม่เคยมองเลย แต่พอเป็นFKแอบๆเหล่บ้างทั้งๆที่ก็เจอบ่อย เกลื่อนเมือง

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
ใจรักรอดีกว่า ส่วนตัวผมว่าFKสวยกว่าFCพอสมควร
คือเจอFCไม่เคยมองเลย แต่พอเป็นFKแอบๆเหล่บ้างทั้งๆที่ก็เจอบ่อย เกลื่อนเมือง
+1 ครับ FK สวยมาก ยิ่งใส่ชุดแต่งแล้วยิ่งสวย
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ SM.

ขอให้ช่องดักลม(ปลอม) 2 ช่องใหญ่ๆ ทั้งหน้า-หลัง ลดขนาดลง จะดีมากครับ