ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดรีวิวครับ ตามการใช้งานจริง รวมมิตร alphard hybrid,528i,x3,raptor,camry hybrid  (อ่าน 34574 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxillofacial surgeon

• Sr. Member
ขอทยอยลงนะครับ  เพิ่งเอารูปลงเป้นครับผม

ครั้งแรกที่ไปดูรถ  ผมชอบ  console  ครับ  มันดูใหญ่   และ  cozy    cozy

ปกติมีแค่แฟนนั่งหลัง  กะลูกชายตัวเล็ก5ขวบ กะ 2 ขวบ ครับ  carseat ติดไว้ตลอด

เบาะหลังดึงสุดยังยัดได้ประมาณนี้ครับ  ชอบมากครับ  ขนของได้เยอะดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2019, 18:35:51 โดย maxillofacial surgeon »

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เป็นรถครอบครัวอย่างแท้จริง แบบนี้เรียกว่าใช้คุ้มจริงๆครับ

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
ตอนนี้ใช้ Estima ACR50 อยู่ แฮปปี้ดีเหมือนกันครับ แต่ก็แอบชะเง้อ Alphard ทุกครั้ง มันสวยจริงๆ  8)