ผู้เขียน หัวข้อ: // All NEW Captiva อาจเป็น SUV รุ่นใหม่ของ Chevrolet ประเทศไทย ที่จะเปิดตัว //  (อ่าน 13532 ครั้ง)

ออฟไลน์ U9WS

• Hero Member
  • slower is better
2020 Chevrolet Trax รถ b-suv หน้าตาดีเหมือน blazer ย่อส่วน หวังยอด 500คัน/เดือนเลยนะ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

.........อ้างอิง wiki นะ
มันไม่น่าใช่ B suv นะ

ไม่ได้บอกว่าขนาดรถ All NEW Captive เป็น B-SUV ครับผม
แต่บอกว่าตำแหน่งทางการตลาดจะกลายเป็น B-C SUV จากเดิมที่เป็น C-SUV

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
 :-\

เอา Blazer มาดีกว่าไหมเนี่ยยยย
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ Arado_kung

:-\

เอา Blazer มาดีกว่าไหมเนี่ยยยย

Blazer ถ้ามาจริงต่อให้ประกอบไทย ราคาต้องมีใกล้ๆ2ล้านครับ มันเป็น D-SUV นะนั่น

ออฟไลน์ SM.

รอข่าวที่ชัดเจนอีกทีดีกว่าครับ