ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนสมาชิก ชอบกุญแจรถยี่ห้อไหนที่สุดครับ  (อ่าน 14945 ครั้ง)

ออฟไลน์ AgentMolder

• Hero Member
ของ BMW ล้ำสมัย แต่รุ่นล่าสุด จอก็ยังมีหน่วงๆนะ สุดท้ายก็ไม่ได้ใช้อะไรที่กุญแจเลย หน้าที่มันแค่ปลดล๊อคประตูรถ หน้าจอเห่อช่วงแรกๆ หลังๆก็ไม่ได้เล่น แต่ยอมรับว่าสวยดี

ส่วนตัวผมไม่ค่อยใส่ใจกุญแจเท่าไหร่ แต่ชอบคีย์เลส เพราะผมไม่ชอบพกกุญแจเยอะๆมันตุงกระเป๋า เอาใส่กระเป๋าเสื้อ เดินไปที่รถ เปิดประตูได้เลย ผมไม่ชอบห้อยพวงที่เข็มขัดด้วย มันดูแก่ๆ 55+ ต่อไปถ้ากุญแจบางเท่าบัตรเครดิต หรือใช้โทรศัพท์แทนได้แบบ volvo เมืองนอก คงดีไม่น้อย

ออฟไลน์ bluelawn

• Sr. Member
กุญแจ Konigsegg ครับ  ที่สุดของกุญแจแล้วครับ โคตรเท่.

สามารถ custom กุญแจ ได้หลาย material ตามใจท่านๆด้วยครับ

รู้สึกว่าอันในรูปนี้กุญแจอย่างเดียวก็ 200k-300k $