ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับใครมีความคืบหน้าของ eclipse cross ในไทยบ้างไหมครับ  (อ่าน 7416 ครั้ง)

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
ล่าสุดมีเพียงภาพแอบถ่ายในพื้นที่นิคมแหลมฉบังที่มีรถวิ่งคันนึงไม่พรางตัว ไม่ติดทะเบียนอะไร ไม่แน่ใจว่ามีข่าวอะไรเพิ่มเติมเกี่ยวกับการทำตลาดว่าสรุปคาดว่าจะมาหรือไม่และมีแนวโน้มในปี 2019 ไหมครับหากคาดว่าจะมาครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member
   มาแน่ แต่ไม่รู้เดือนไหน

ออฟไลน์ Slow But Sure

เมื่อวานเห็น ตัว Phev วิ่งอยู่ตรงสาทร ช่วงเย็น แบบไม่มีป้ายทะเบียน แต่หยิบมือถือมาถ่ายไม่ทัน

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
คงรอตัวไมเนอร์เชนจ์แหละครับ ค่ายนี้ชอบรอตลาดวาย

ออฟไลน์ lorenzo

เมื่อวานเห็น ตัว Phev วิ่งอยู่ตรงสาทร ช่วงเย็น แบบไม่มีป้ายทะเบียน แต่หยิบมือถือมาถ่ายไม่ทัน

ที่เหนตัวนี้รึป่าวครับ เข้าไทยน่าจะยาก ซ้ำไลน์ xpander pajero sport เข้าไปอีก คิดว่าทั้ง eclipse cross และตัวนี้น่าจะไม่เข้าไทยแล้วละ

ออฟไลน์ tvm

ที่เหนตัวนี้รึป่าวครับ เข้าไทยน่าจะยาก ซ้ำไลน์ xpander pajero sport เข้าไปอีก คิดว่าทั้ง eclipse cross และตัวนี้น่าจะไม่เข้าไทยแล้วละ
มันคนละขนาด คนละเกรดเลยไหม 555 ไม่เข้าจริงหรอ อันนี้รู้ข้อมูลมาหรือคาดเดาคับ ?!

ออฟไลน์ lorenzo

มันคนละขนาด คนละเกรดเลยไหม 555 ไม่เข้าจริงหรอ อันนี้รู้ข้อมูลมาหรือคาดเดาคับ ?!

อ้าว เดาสิครับท่าน คิดว่าผมเป็นผู้บริหารมิตซูรึ ไม่ใช่นะท่าน ใจเย็นๆ 55