ผู้เขียน หัวข้อ: มันน่าจะมาเร็วกว่าที่คิดนะ 1.6 TDCi และหนังสั้นเฟียสต้าตอน 2  (อ่าน 13821 ครั้ง)

ออฟไลน์ srattha

• Sr. Member
หนังห่วยแตก อยู่ดี

เฮ้อๆๆ

เฮ้อด้วยครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
TDCi มาจะซื้อทันทีครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ถ้า TDCI มาจริง

ผมเอานะนั่น!!!!!
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ remontage

ผมยังไม่กล้าดูเลยครับ ตอนนี้ แหะๆ

ออฟไลน์ 2k

หนังสั้นเยิ่นเย้อไร้สาระเหมือนเดิม จบกันแล้วความฝันที่จะตีตลาดได้ รอเก็บกลุ่มลูกค้ารสนิยมแปลกๆที่นานๆผ่านมาทีเหมือนโฟกัสเอาแล้วกันนะฟอร์ดนะ  :-X
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ DKtogether

• Jr. Member
  • **
ผมคนนึงละ จะถอย TDCI นอกนั้นไม่เอาครับ

ออฟไลน์ Boyd

• Jr. Member
  • **

ทางฟอร์ด น่าจะมาดูกระทู้นี้แฮะ  ;D ;D

ออฟไลน์ devilpharynx

• Full Member
ผมก็สงสัย Ford เหมือนกันนะ อย่าง
.. ตัวดีเซล TDCI น่าจะขายดีก็ไม่เห็นเอามา
.. สีก็ไม่เอาสีสดๆมา ซึ่งน่าจะเหมาะกับรถเล็กๆ อย่าง เหลือง ม่วง เขียว ฟ้า เห็น clip ของ อเมริกาแล้วสวยมากอะครับ
.
.
.
+1 ครับท่าน ผมก็เป็นอีกคนที่จะซื้อ ถ้าเอาเครื่อง TCDi มาขาย

ออฟไลน์ adobe

ผมก็สงสัย Ford เหมือนกันนะ อย่าง
.. ตัวดีเซล TDCI น่าจะขายดีก็ไม่เห็นเอามา
.. สีก็ไม่เอาสีสดๆมา ซึ่งน่าจะเหมาะกับรถเล็กๆ อย่าง เหลือง ม่วง เขียว ฟ้า เห็น clip ของ อเมริกาแล้วสวยมากอะครับ
.
.
.
+1 ครับท่าน ผมก็เป็นอีกคนที่จะซื้อ ถ้าเอาเครื่อง TCDi มาขาย

ถ้ามันแพงกว่า จาก 699,000 บ. เป็น 8xx,xxx บ.
หนีกันหมด รึเปล่า เพราะราคาชน C-segment เลยนะ

ขนาด Focus TDCi ยังไม่มองกันเลย นี่ครับ
ในไทยคงอีกนาน รอไว้ต้นทุนเครื่องดีเซลลดลงก่อนละมั้งถึงได้เห็นในไทย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ยังมีอะไรขัดๆ

ตอนฟังเพลงผ่าน BT นี่เหมือนจะยัดเยียดออปชั่นว่าอันนี้ก็มีนะ
สีตัวรถยังงงว่าจะเอาสีไหนกันแน่ แดง หรือ ส้ม
ตอนหลังนี่ออกแนวงานเปิดตัวรถเลยแหะ

(ห่วงหนังสั้นเหมือนเดิม ถ้าตอนที่ 3 มีอะไรขัดๆก็ ชะตากรรมเหมือนโฆษณารถตึกเต้นกับรถใบไม้แหวกแน่นอน)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ