ผู้เขียน หัวข้อ: // สรุปรถใหม่ เตรียมเปิดตัวในเมืองไทย New Cars in Thailand 2019 - 2022 //  (อ่าน 48520 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
สรุปรถใหม่ เตรียมเปิดตัวในประเทศไทย ปี 2019 - 2022 (2562 - 2565)
จะมีรุ่นไหนบ้าง ค่ายไหนมีอะไรเด็ด ไปอ่านกันได้เลยครับ !

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/special_report_new_cars_in_thailand_2019_2022/

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
 :-* ขอบคุณครับผม  :-*

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
มาแล้วที่รอคอย ขอบคุณครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ iiBOMBERMAN

• Newbie
  • *
ว้าว ขอบคุณครับ  :-X :-X

ออฟไลน์ Hachi

• Newbie
  • *
ขอบคุณคร้าบ...

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

X4 Hot Version
นั้นไง!เหมือนที่ผมได้ข่าวเมื่อตอนกลางปีที่แล้วมาว่า “กำลังพิจารณาตลาดรหัส M40i “
มาทั้ง Z4 ด้วย
เยี่ยมครับ BMWTH มาช้าดีกว่าไม่มา ผมเชื่อว่าเดียวต้องมีมาทุกรุ่นย่อยแน่ๆ

ออฟไลน์ bubball

ขอบคุณสำหรับบทความครับ

ออฟไลน์ osprey

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับ  :)
ข้อมูลมากมาย อ่านเพลินเลย
รอดู Audi คันเล็กๆครับ  ;D

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณบทความมากครับ
NissanTHจะกลับมาคึกคักแบบที่เคยเป็นเมื่อหลาย10ปีก่อนแล้ว

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
ขอบคุณครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ flat6

• Sr. Member
ขอบคุณครับ อยากเห็น jazz & city 1.0t มาก ว่าจะยังมี MT ไหม เดาว่าคงตัดทิ้งเหมือน FC แน่ๆ
เบื่อเด็กน้อยพึ่งมีรถ

ออฟไลน์ XaNaX

ขอบคุณครับ เต็มอิ่มอย่างกะได้อ่านนิตยสารเล่มหนึ่งเลยทีเดียว

กำลังรอว่า C43 sedan จะมาเมื่อไร และ C เครื่องยนต์เบนซินจะมาแบบไหน ได้ข้อมุลมาเยอะทีเดียว

ออฟไลน์ Vipvipvip

G20 CBUมาแค่320d หรอ
รอCKD เพิ่มมาแค่330e หรอ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

ขอบคุณครับ

ว่าแต่ทำไม Chevrolet 530 ขนาดพอๆ กับ CX-5 แต่จัดเป็น BSUV นะครับ

ออฟไลน์ kiwiwi

Toyota grandace ตกลงไม่ได้ใช้แชสซีเดียวกับกระบะแล้วเหรอครับ

เห็นว่าย้ายเครื่องยนต์ไปอยู่หน้าคนขับ

หรือว่ายังใช้แชสซีกระบะเหมือนเดิม แต่ย้ายคนขับมาอยู่หลังเครืาองยนต์

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ใน list ที่จะเปิดตัว ส่วนตัวรอดู Ertiga, MG eZs, S60 ในรูปงามมาก

ส่วนที่หมดหวังไปอย่างถาวร Swift M/T   :'( :'(

ส่วนกระบะ MG  ตลาดกระบะไทยแข็งมาก และไม่สามารถใช้สูตรสำเร็จเดียวกับ MG ZS ได้นะเพราะ ตลาดกลุ่มนี้ไม่ได้มองความสวยเป็นหลัก  :-\ :-\
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ zuneo

• **
ข อ บ คุ ณ พี่ จิ ม มี่ แ ล ะ ที ม ง า น คุ ณ ภ า พ ค รั บ ผ ม

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ

Mazda 3 ใหม่ ได้ข่าวว่า skyactiv x จะยังไม่มานะครับ จะตามมาทีหลัง

ยังไงก็ขออย่าให้มีปัญหาแล้วกัน ไม่งั้นยุ่งอีกแน่ๆ

ออฟไลน์ jumpon77

พึงอ่านจบครับขอบคุณพีๆๆทั้งสองมากครับบ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway

👍🏻👍🏻👍🏻

ออฟไลน์ whoami

มาแบบเซอร์ไพรซ์มาก ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ rtong

สิ้นสุดการรอคอย  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ raygun

.
.
ขอบคุณครับ

แต่โคตรผิดหวังกับ bmw คาดหวังว่าจะมี 330i
เห้ออออ ยาวๆๆๆ มันจะอะไรนักหนากับเครื่องดีเซล และ เสียบปลั๊ก
เกลียดอะไรเบนซินขนาดนั้น

ออฟไลน์ Megalodon

ขอบคุณมากครับสำหรับบทความดีๆ อ่านเพลินไปชั่วโมงกว่าๆเลยครับ   8)

ออฟไลน์ AkE

ขอบคุณครับ ชอบมากๆเลย พูดถึงตัวรถ G20 นี่ผมกะว่าถ้า 330i Cbu มานี่จะจัด ถ้าตัวนำเข้า 320d งี้ก้

Bye bye ว่ากันใหม่ตอน 330e ประกอบไทย สงสัยจะได้โดน Accord G10 แทน

Altis ใหม่จากที่ไปลองดูลองนั่งที่ jpn มา ตัวhb งามมากแต่ก้แคบมาก ผมเสียดายนะที่ไม่มาเพราะแต่งขึ้น

จริงๆ ถึงจะแคบก้เถอะ คนบ่นอาจจะเยอะหน่อยแต่คนชอบก้ไม่น้อยนะ มาแต่ 4dr แบบนี้แล้วหน้าตาแบบนี้

Civic ลูบปากรอผมว่า ใสๆ ขาย taxi เหมือนเดิม

ออฟไลน์ tumsung

• **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 0%

เสียดาย prius freed รถดีเมือ่งไทยไม่มีสิทธิ์ได้ใช้

ออฟไลน์ NoName__???

มีใครอกหักกับ Eclipse cross มั่ง ไม่เข้าไทย  :'( :'(

ออฟไลน์ Alcatraz

city ใหม่ ถ้ามาแนวนี้จริง ได้เครื่องเทอร์โบ คือมันสวยมากก

ออฟไลน์ scotch_fillet

X4 hot version สงสัยจะเป็น X4 M20d :P