ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอกันมั้ยรถ Testdrive แต่ผู้บริหารเอาไปใช้ ไม่สะดวกให้ทดลอง !!!! (Toyota)  (อ่าน 29075 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ตจว เคยเจอครับ ใน กทม ยังไม่เคยครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
เป็นปกติครับ เคยนัดไปดูและทดลองขับ Series 7 พอไปถึง เซลล์แจ้งว่าเจ้าของศูนย์ขับไป ขอเป็นวันอื่นเอารถไปให้เทสแทน
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ swan

• Sr. Member
เจอเต็มๆ ไป 2 ศูนย์ 2 จังหวัด เซลบอกรถไม่อยู่ เอาไปธุระทั้ง 2 ที่ เลยไม่ซื้อมันเลย ซูซูกิ

ออฟไลน์ Yezharn

• Newbie
  • *
สมัยผมอยู่มัธยม พ่อเพื่อนทำงานโตโยต้า นำรถ test drive ติดสติ๊กเกอร์ชัดๆ มารับประจำครับ
ทุกวันนี้ยังเคยเจอพนักงานขับมาซื้อของที่ big C

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
เคยครับ  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ปกติจริงๆครับ เห็นบางคันขับร่อนไปทั่ว เวลาตอน0เปิดทำการด้วยนะ อิๆ