ผู้เขียน หัวข้อ: 💖 Honda Accord Gen10 จะมีโอกาสมีสีแดงสวยๆแบบนี้ตั้งแต่ตอนเปิดตัว 19มีนาคม นี้เลยไหมครับ  (อ่าน 9506 ครั้ง)

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
 :) :) เห็นในต่างประเทศ มีสีแดงตั้งแต่ตอนเปิดตัวเลย
ยังลุ้นว่าบ้านเราจะมีสีแดงตั้งแต่เปิดตัว
มาสู้กับ Camry ใหม่หรือเปล่านะ
ผมว่ามันสวย สดใสดีครับ
เริ่มเบื่อกับสี ขาว ดำ เทา

:) ปล. ภาพเป็น Accord G10 ของเกาหลีครับ
ผมว่าภาพของรถ ที่เกาหลีเขาถ่ายมา
ดูสวยกว่า
ที่ Version อเมริกาถ่ายมานะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2019, 16:20:24 โดย Red Bicycle »

สีแดงสวยดีนะครับ

:) อยากให้บ้านเราได้สีแดงบ้างนะครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
เวอร์ชั่นไทย ไม่มีสีแดงครับ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
อยากได้สีนี้หรอ ไม่มา ไม่ขาย ฮอนด้าไม่ได้บอก Gray Scale เหมือนเดิมเป๊ะ ไม่ว่ากี่ปี
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ NavaneS

คงจะมี.

ขาว เงิน เทา ดำ  ;D ;D ;D
Peugeot505
BMW 318i
Honda Accord G6
Toyota Wish
Honda City
Honda Accord G9
BMW 528i M Sport
KIA Grand Carnival

ออฟไลน์ flybigbear

จองแล้วก็ต้องมานั่งลุ้นได้รถเพราะว่าไม่รู้จะได้รถเดือนไหน

ออฟไลน์ Theera.K

• Newbie
  • *
CAMRY มีสีแดงให้เลือก แต่ผมไม่เคยเห็น ALL NEW CAMRY สีแดงบนถนนเลยครับ  เห็นแค่ขาว ดำ เงิน

ออฟไลน์ Mos37257

ถึงจะมีสีเเดง ก็เป็นเเดงคนละสีอยุ่ดีละครับ ผมเคยเหน civic ที่อังกฤษ สีเเดงสดสวยแบบ mazda พอมาบ้านเราก็....

ออฟไลน์ tsubasa

อยากได้สีแดงแบบ civic ตัว fc fk ตอนนี้ครับ เพราะมันแดงร้อนแรงดี

รอ civic fk my 2019 อยู่นะ ไม่อยากให้ตัดสีแดงออกเลย

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
สำหรับผม ยังไงก็สีดำหรือสีเทาอะครับ สวยสุดละสองสีนี้

ออฟไลน์ whoami

สวยหรอ ไม่ขายยยยยย

เอ้ย คนละแบรนด์นี่นา  ;D

ออฟไลน์ Narong Lith

• Full Member
น่าจะเอาสีน้ำเงินมาขายด้วยน่ะครับ สวยมาก

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway

สีแดงโคตรสวยเลย ใช่ ยอดขายสีแนวนี้มันน้อย แต่ ทำไมไม่เอามาสู้Camry

ออฟไลน์ SM.

น่าจะแดงเดียวกับ Civic หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

เมื่อไหร่จะเลิกให้สี Gray Scale มาสักทีก็ไม่รู้เซ็ง
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ AMG GT

น่าจะแดงเดียวกับ Civic หรือเปล่าครับ
น่าจะคนละโทนนะครับ ของcivicมันจะแดงด้านๆอ่ะครับ

ออฟไลน์ ynot9x

ขอเข้ามาแซว โยงไปกระทู้สืบเนื่องจาก พาไปชมคันจริง benz c43 ครับ
บ้านเราเน้น แต่สี grayscale ครับ ขนาด c43 6สูบ biturbo ยังมีแต่สี grayscale เลยครับ
accord g10 คงไม่ได้ครับ แซวเล่นขำๆนะครับ ^^
2013 - Honda Accord G9
-=4cycle Turbo Collection=- <RWD FWD AWD>
2015 Dec - BMW F30 N20 M Sport [BMC + Racechip GTS + BILSTEIN B12 + EBC Brakes + Muffler Design]
2018 - Ford Focus MK3.5 Ecoboot [BMC + DTE-PowerControl-X + boomba racing + Brembo + EBC Break]
2021 Dec - Audi TT MK3 Model Year 2022

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อยากให้มีนะ Camryเอามาก็สวยดี

ออฟไลน์ Oatsenal1

ขอเข้ามาแซว โยงไปกระทู้สืบเนื่องจาก พาไปชมคันจริง benz c43 ครับ
บ้านเราเน้น แต่สี grayscale ครับ ขนาด c43 6สูบ biturbo ยังมีแต่สี grayscale เลยครับ
accord g10 คงไม่ได้ครับ แซวเล่นขำๆนะครับ ^^

ไม่ไปเทียบกับค่ายนิสสันหล่ะครับ นั่น Teana สีแดงก็มี

ออฟไลน์ Altima

CAMRY มีสีแดงให้เลือก แต่ผมไม่เคยเห็น ALL NEW CAMRY สีแดงบนถนนเลยครับ  เห็นแค่ขาว ดำ เงิน

ผมเคยเห็นครั้งนึง คันจริงสวยมาก

ถ้าเป็นเบนซ์เข้าใจอยู่ครับว่าสีมันต้องสั่ง ละรอรถนาน แต่นี่ฮอนด้าไง มันควรจะมีนานแล้วงับ ตั้งแต่ accord g7 mc ก็ไม่มีสีแดง หรือสีไรดีๆอีกเลย มา Gray Scale ตลอด ทั้งที่เมืองนอกมี ไม่เข้าใจ

ออฟไลน์ groovy

สมัยg7 ยังมีสีแดง สีน้ำเงินให้เลือก แต่อยู่ในตัวล่าง รุ่นหลังๆมีแต่ ขาว ดำ เงิน ทอง น่าจะมีสีเลือกเยอะๆเหมือนเมื่อก่อน

ออฟไลน์ Stp

เพื่อนๆ มี ยังไง Accord ก็คงมีแหละ แต่จะมีตอนเปิดตัวไหมอาจจะต้องลุ้นยากหน่อย น่าจะกั๊กไว้ตอนงานปลายปีแทน
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ pongsakorn11

มาแค่4สีครับ
ขาว
ดำ
เงิน
เทา
เซงงงง

ออฟไลน์ Tak

มาแค่4สีครับ
ขาว
ดำ
เงิน
เทา
เซงงงง
เซลล์แถวบ้านก็ว่างี้ :'( :'(

ออฟไลน์ golf8023

สีแดงเห็นเยอะสุดก็Mazdaนี่แหละ
ใช่ว่าแดงแล้วจะสวยทุกคัน
อย่างFCแดงผมว่าไม่สวยเลย
Camryสวยอยู่ แต่คนซื้อมักเป็นผู้ใหญ่ ไม่นิยมสีแดงอีก
เหมือนผมถ้าจะซื้อCamryผมก็มองสีแดงเป็นตัวเลือก แต่สุดท้ายจะได้สีอื่นแทน