ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ MG V80 ดีเซล 2.5 Turbo MT AMT 11 ที่นั่ง : 988,000 บาท //  (อ่าน 11359 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ MG V80 รถตู้ 11 ที่นั่ง ดีเซล 2.5 เทอร์โบ MT / AMT
: 988,000 - 1,038,000 บาท พร้อมส่วนลดอีก 65,000 บาท สำหรับซื้อของแต่งเพิ่มเติมได้

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/official-price-mg-v80-11-seats-van/

ออฟไลน์ tnp_super

สำหรับผม ผมว่าแพงนะ กับรูปลักษณ์ที่ดูไม่สวยซะเลย

ออฟไลน์ O_o"

รออีกสักพัก ตัวเริ่มต้นอาจเหลือแค่ 900,000 บาท  :D :D :D :D ตัวท็อปอาจเหลือ 990,000 บาท

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
มีความรู้สึกว่าแพงไป..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ rtong

MG คงลืมไปว่า  สิ่งที่ทำให้ MG ขายดีแจ้งเกิดในไทยได้มาจากอะไร

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
หน้าตาแปลกประหลาด
รอดูคุณภาพครับ

หากลดเหลือ 9 แสน คงมีคนซื้อไปใช้งานกันเยอะ 8)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
มีรถแบบนี้ให้เลือกบ้างก็ดีครับ

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
 :) :) :) ทางเลือกที่เพิ่มขึ้นครับ

ออฟไลน์ Gordon Freeman

น่าจะถูกสุดในคลาสแล้ว รึเปล่านะ
2011 Kawasaki Ninja 650 (Sold)
2012 Ford Fiesta 1.6 Sport Ultimate (Sold)
2013 Suzuki Swift Eco GLX 1.25 (Sold)
2015 Honda Civic 1.8 (Sold)
2017 Toyota Fortuner 2.4 (Sold)
2019 Honda Jazz S MT (Sold)
2020 Nissan Almera VL 1.0T
2022 Isuzu D-Max Cab 4 1.9 AT
2023 Neta V

ออฟไลน์ CNX

ออปชั่นความปลอดภัย ดีกว่า H1 Limited III เยอะเลยครับ

ถ้ารูปทรง+ภายใน+เครื่องยนต์ ประณีตขึ้น ยิ่งน่าซื้อ
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน

ออฟไลน์ kriz

เรียกว่าทำราคาได้ดีเลยครับ เพราะคันนี้นำเข้าทั้งคันจากจีน โดนภาษีเต็มๆ ไม่ได้ประกอบในอาเซียน

แต่รูปลักษณ์นี่ไม่โดนจริงๆ ครับ ผมว่าก็พอขายได้แหละสำหรับกลุ่มที่ซื้อไปใช้เพื่อการพาณิชย์ เช่นโรงงาน บริษัท ราชการ

ออฟไลน์ kabutoro

ถ้าเป็นรถกะป้อหน้าตาแบบนี้แล้วราคาเท่าMG3ตัวเก่าผมซื้อนะ 8)

ออฟไลน์ delete

วางเบาะแบบแปลกๆ 2-3-4
ทำไมไม่ 3-3-3

เบาะแถวสามที่มี 4 ที่นั่ง จะจดขนส่งผ่านไหมครับ
เค้ากำหนดให้มีประตูฉุกเฉินด้าน้ทายไม่ใช่รึครัช
หรือบังคับเฉพาะรถตู้ขนส่งประจำทาง

ออฟไลน์ BhuBhu

• Full Member
ผมไปดูที่งาน Motor Show เบาะมันดีกว่านี้นะครับลองไปดูที่งานดู เผอิญไม่ได้ถ่ายรูปมาคือดูดีกว่านี้เยอะครับ

ออฟไลน์ deertesla

ผมว่าไม่แพงนะเมื่อเทียบกับ comuter 

ออฟไลน์ kriz

ผมไปดูที่งาน Motor Show เบาะมันดีกว่านี้นะครับลองไปดูที่งานดู เผอิญไม่ได้ถ่ายรูปมาคือดูดีกว่านี้เยอะครับ

หมายถึงตัวที่จอดโชว์บนเวทีใช่มั้ยครับ ตัวนั้นน่าจะเป็นการไปทำเบาะพิเศษเพื่อมาโชว์เฉยๆ ตัวขายจริงก็เป็นตามรูปของ HLM นี่แหละครับ

ออฟไลน์ SM.

หน้า ดูไม่สวยเลย

ภายในต้องลองไปจับๆ ดูหน่อย