ผู้เขียน หัวข้อ: มีแผนจะซื้อ e200 coupe ขอความคิดเห็นเพื่อนสมาชิกด้วยครับ  (อ่าน 14247 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dent king KT

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อครับ ผมมองๆ E200 coupe ไว้ มีแผนออกช่วงปลายปีนี้หรือต้นปีหน้า มีประเด็นอยากสอบถามผู้รู้และเพื่อนสมาชิก
1. ควรได้ส่วนลดและของแถมอะไรบ้างครับ
2. ถ้าออกช่วงดังกล่าว ต้องรออะไรไหมครับ หมายถึงอาจจะมีประกอบในประเทศ หรือ ใกล้ mc
ขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกด้วยครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

promotion เปลี่ยนทุกเดือน  จะซื้อค่อยสอบถาม

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.

promotion เปลี่ยนทุกเดือน  จะซื้อค่อยสอบถาม

เอาใจเขาใส่ใจเราก็ดีนะครับ ตอนผมมีแผนจะออกคันใหม่ ผมก็เก็บข้อมูลแบบ จขกท. อยู่เกือบปีเหมือนกันครับ
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ VITHAN

• Jr. Member
  • **
ผมจองไปเมื่อ 3 เดือนก่อน จะออกรถ ต้นเดือน 5  ครับ  ได้ส่วนลด แค่ แสนห้า  แล้วก้อของแถม
ตัวนี้ประกอบนอกครับ ส่วยลดน้อย  ครับ

ออฟไลน์ sithivaw

• Newbie
  • *
ของผมได้ส่วนลด 200,000 + ปก สองปี ครับ เซลที่ผมซื้อแจ้งว่ายังไงก็ไม่มีประกอบในประเทศครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ตอบแบบนี้ อยู่เฉยๆ ไม่ต้องตอบจะดีกว่าครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ SM.

เหมือนตัวนี้จะไม่มีแผนจะประกอบในนะครับ ฉะนั้นเรื่องส่วนรถคงได้ไม่มาก ตามประสารถนำเข้า

ถ้าอยากได้ประกอบใน คงต้องไปตัว sedan ครับ

ออฟไลน์ V221

ส่วนตัวมองว่าCLS300D คุ้มกว่าครับเพราะได้เครื่องแรงกว่า ออปชั่นมากกว่าในราคาเท่าๆกัน ทรงก็สวยไม่แพ้กันด้วย
BMW 750E M SPORT