ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้เข้าร่วมกิจกรรม ERTIGA and the GANGS 27-28 เมษายนนี้ //  (อ่าน 12634 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้ร่วมกิจกรรม HEADLIGHTMAG presents
: ERTIGA and the GANGS เสาร์ 27 - อาทิตย์ 28 เมษายน นี้ !
ทางทีมงานจะส่ง SMS และ โทรไปยืนยันอีกครั้งครับ

อ่านรายละเอียด และ ดูรายชื่อได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/ertiga-and-the-gangs-announcement/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2019, 09:34:53 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ ๐NoMoRE-LiKELY๐

• Full Member
ได้ไปด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Oat :)

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ naphon

• Newbie
  • *
ไม่ได้ไปคงไม่ผ่านเกณฑ์ ไม่เป็นรัยครับก็เสียดายนะ มองรถครอบครัวแบบนี้อยู่

ออฟไลน์ polwath

• Sr. Member
ไม่ได้ไปแฮะ เสียดาย

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ว๊า สอบตก วันอาทิตย์คนสมัครสอบคงเยอะมาก  :) :) :)

ป.ล. หายแล้วหรือครับคุณหมู
ป.ล.2 น่าจัดกิจกรรมเยี่ยมชมโรงงานซูซุกินะครับ ใกล้บ้านผมด้วย อยากไปดู
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ yodmanoot

• Full Member
อดไปเลย .. ไม่เป็นไร
ถ้าเปิดกิจกรรมอีกก็สมัครครับ
สนใจรถรุ่นนี้อยู่ ::)
2013 - 2021 : Toyota Collora EE101 ปี 1993 1,300cc AT
2020 - Present  : Chevrolet Colorado 4wd ปี 2005 3,000 MT
2021 - Present  : Toyota Sienta V mc ปี 2019 1,500 CVT

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ไม่ได้รับเลือกให้ไป  :'(

คราวหน้าขอสมัครอีกนะครับผม  :) :) :)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK