ผู้เขียน หัวข้อ: *-photoshop-* lamborghini reventruck  (อ่าน 4227 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
*-photoshop-* lamborghini reventruck
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:03:29 »
 55 ลองบ้างครับ ยำๆ 55  รถ บรรทุกที่เร็วที่สุดในโลก ครับ ผม 55  :D :D

ล้อแน้นสีสันเหม้ือนรถบรรทุกไทย ชอบทำกัน และโลโก้ ngv รักโลกแน่นนอน

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
Re: *-photoshop-* lamborghini reventruck
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:13:25 »
พี่ไม่อยากนึกสภาพ ลัมโบ ช่วงล่างหลังเป็น โชคแก็ส + แหนบ เลยครับน้อง 9

5555+
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
Re: *-photoshop-* lamborghini reventruck
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:29:55 »
มันจะยำอะไรขนาดนั้น

555

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:31:02 »
จากสภาพการณ์ ถ้าวิ่งจริง หน้าเชิด ล้อหลังดุ้ง แม็กแตก หรือไม่ก็ตู้หลุดกันเลย

อย่าทำภาพแบบนี้เลยครับ สงสารรถ เหมือนจะฮา แต่มันน่าสงสารนะครับ เหมือน

เอาเด็กน้อยมาบังคับถ่ายรูปนั้น รูปนี้ ใส่ชุดนั้น ชุดนี้

ออฟไลน์ avisrm

• Full Member
  • Murphy's law is all around
    • S&P Workshop & Studio Spaces
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:45:10 »
คงไม่ขนาดนั้นหรอกครับ... ;) ;) ;)

...ผมว่ามันก็เป็นการผ่อนคลายอย่างนึงนะครับ
รักเหมือนอากาศที่มีรอบตัว...

...มีเพียงผู้รู้ค่าของมันเท่านั้น ที่สัมผัสมันได้

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:51:17 »
คุณริงโกะครับ รบกวนคอมเมนท์ยำยำหน่อยครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 14:07:20 »
ฮาหงายเงิบ

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 14:22:05 »
คุณริงโกะครับ รบกวนคอมเมนท์ยำยำหน่อยครับ

ยำ ยำ รสต้มยำ เวอร์ชั่นนี้  เอาใจ คนชอบเครื่องเยอะค่ะ เส้นนี่เอกลักษณ์ของมัน เหนียว หนา หวาน  เครื่องปรุงกลางๆ ไม่จัดมาก แต่ก็อร่อยใช้ได้ค่ะ

ส่วน รถยำ กระทู้นี้  อารมณ์บอกไม่ถูกว่า  เวลา วิ่งนี่  ตอนไม่ใส่ตู้ ค่า Cd น่ำ จะต่ำกว่า 30  พอใส่ ตู้แล้ว ค่าเสียดลมนี่เพิ่มอย่างน่าใจหาย  กริ๊ดดดดดด ยางหนังสติ๊กนี่  คิดได้ไงคะ รถขนของนะคะ ไม่ใ่ช แวนซ์ เกียร์ออโต้   แบบนี้แมกซ์ดุ้ง โดยไม่ต้อง ขนของกันพอดีค่ะ

สรุป ใช่อย่างที่คิดใช่ไหมคะ HLM นี่มันคือ อู่ยำรถ ทุกยี่ห้อ  แบบว่าคนออกแบบ หรือเจ้าของยี่ห้อ คงน้ำตาไหลพรากกกกก

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ Chris Evn

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 00:09:28 »
เครียด