ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าบ้านเราไม่กำแพงมีภาษี เราจะได้ขับ Benz, BM กันในราคาเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 7111 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
พี่สาวผมไปทำงานที่ Cape Town / Africa อ่ะครับ แกบอกว่าที่นั้น BM กะ Benz เยอะมากกกกก

แกบอกว่าราคาถูกด้วย...

ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ patzahut

ถ้าราคาไม่แรง รุ่นไม่เกิน 5 m คงจะ หารครึ่ง แต่ถ้าแพงกว่านั้น น่าจะ หารมากกว่านั้นนะ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
Benz BMW ราคาลงไปกว่านี้ไม่มากหรอกมั้งครับ เพราะพวกนี้ประกอบไทย ไม่ใช่รถยนต์นำเข้านิครับ นำเข้าแค่ชิ้นส่วน

ถ้านับพวกรถยนต์นำเข้า ต้องดูราคามาเล เป็นแนวทางล่ะครับ เหมือนเค้าจะไม่มีกำแพงภาษี
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
อย่างs-classบ้านเรา มัน8ล้าน เมืองนอกประมาณ3-4ล้าน ถ้าไม่มีกำแพงภาษีก้อคงอยู่ที่4ล้านปลายๆแหละครับเพราะต้องจ่ายค่าภาษีด้วยนิดหน่อย

ออฟไลน์ Chinoezuekae

• Jr. Member
  • **
  • animal will do
ที่เยอรมันราคารถถือว่าถูกอยู่ครับ แต่ พี่แกเล่นไม่แถมอะไรมาให้เลยนี่สิ  >:( เป็นเหมือนกันทุกยี่ห้อครับ ซื้อรถ คุณได้ รถ อย่างเดียว อยากได้ออพชั่นอันไหนเพิ่มก็จ่ายเพิ่มเอาครับ

ออฟไลน์ sk-non

• Sr. Member
ยุโรปน้ำมันลิตรละเกือบร้อยนะครับ
แล้วต้องลงไปเติมเอง เดินไปจ่ายเงินด้วย

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
คุณจะได้เห็น DB9 ในราคา6ล้าน ครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Fly to dream

มินิ จะเต็มเมืองครับ ยิ่งกว่าแจ๊ส ยิ่งกว่ายาริส เพราะมันราคา ไม่ถึงล้าน

BMW ซีรี่3 เบนซ์ C-krass ในราคา แคมรี่ไฮบริด

BMW ซีรี่5 เบนซ์ E-krass ในราคา BMW ซีรี่3 เบนซ์ C-krass

BMW ซีรี่7 เบนซ์ S-krass ในราคา BMW ซีรี่5 เบนซ์ E-krass

SLK Z4  370Z  TT  ในราคา BMW ซีรี่3 เบนซ์ C-krass
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2010, 18:06:20 โดย OHM.KRABI »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
เอาราคารที่ขายในบ้านเรา หาร3
แล้วจะได้ผลลัพธ์ครับ
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ Ruksadindan

ที่เมการาคาถูกมากครับ slk ล้านแปดโดยประมาณ