ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านติดฟิล์มรถยนต์ ราคาย่อมเยาหน่อยครับ  (อ่าน 10244 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
แนะนำร้านติดฟิล์มรถยนต์ ราคาย่อมเยาหน่อยครับ
ต้องการติดฟิล์มธรรมดา ไม่ใข่เซรามิก
Lamina Genius Series ผมอยู่โซนลาดพร้าว
มีร้านไหนฝีมือดีๆ ราคาย่อมเยาบ้างครับ

เฉพาะเจาะจงเป็น Lamina นะครับ
พอดีเพิ่งเคลมกระจก ติดฟิล์มใหม่
บานข้างคนขับมา 1บาน เค้าติดเป็น Series นี้ให้
จะได้ประหยัดงบไป 1บาน ^_^

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ mickey47

• Full Member
เห็นร้านใหญ่ๆ มีมาตรฐาน ที่โฆษณาตาม google ราคาฟิล์ม Lamina รุ่น Genius ะอยู่ที่ รอบคัน+บานหน้า 3000-4000 เองนะ รถเล็กเช่น city mazda2 อะไรพวกนี้นะครับ

ราคานี่ระบุเลยดีกว่าว่า อยากได้ราคาไม่เกินไม่เท่าไหร่ สำหรับผม 3000 ต้นๆ ก็ย่อมเยาแล้วครับ

ออฟไลน์ Mos37257

• Sr. Member
ผมเลือกติดร้านที่เป็น lamina exclusive shop เเละมีร้านประจำอยุ่ หลังไมค์มาได้ครับ ร้านที่ผมไปติดประจำไม่ไกลจากคุณมากไม่เคยมีปัญหาหลังการติดตั้งครับ