ผู้เขียน หัวข้อ: Ranger จะมีรุ่นเพิ่ม option ของปีนี้ออกมามั้ยครับ  (อ่าน 12047 ครั้ง)

ออฟไลน์ ixoxi999

• Jr. Member
  • **
พอดีสนใจ Ranger Wildtrak ครับ 4x4
ปีนี้รุ่นปรับอุปกรณ์จะออกมาช่วงไหนครับ

จริงๆอยากได้ Raptor มากครับ
แต่อุปกรณ์ความปลอดภัย พวกเบรคอัตโนมัติ เซ็นเซอร์หน้า ปีนี้จะมีมาเพิ่มมั้ยครับ
ถ้ามีจะได้พิจารณาใหม่ครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member
Re: Ranger จะมีรุ่นเพิ่ม option ของปีนี้ออกมามั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 23:39:21 »

ถ้าจะปรับ ก็น่าจะช่วงปลายปี  แต่จะมีหรือเปล่าไม่รู้

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: Ranger จะมีรุ่นเพิ่ม option ของปีนี้ออกมามั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2019, 08:00:19 »
กระตุ้นตัว xlt มากกว่า​ครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 29, 2019, 15:16:31 »
ไหนๆ ก็ไหนๆ ละ จัด Ranger Raptor เลยครับ

คนออก XLT มาใช่ว่าจะพอ พากันไปหา Fox 2.0 / Fox 2.5 ล้อ Fuel ยาง BF แต่งแก้ม แปลงกันชนหน้าเป็น Ranger Raptor กันโครมๆ พอกดเครื่องคิดเลขปุ๊ป มานั่งเสียดาย รู้งี้เพิ่มเงินได้ Ranger Raptor ไปแล้ว

ออฟไลน์ SLuang

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 05:41:03 »
ผมว่ากว่า New Model จะออกขาย(แยกทางกับมาสด้าบีทีฯ) ต้องมีการปรับ option กันอีกสักรอบ
อาจเป็น T6 MY 2020 แต่จะได้เห็นกันปลายปีนี้ เช่นแพทเดิลชิฟท์แบบ RANGER RAPTOR จะมาใน WT 2.0 Bi-Turbo  หรือไม่ก็จะมาในแบบ พวกไฟต่างๆ จะเป็น LED แบบเมืองนอก ก็เป็นได้

มีแน่นอน แต่จะช่วงเวลาใดเท่านั้นแหละ