ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ขมิ้นเหลืองเลอะสีรถทั้งเเถบ เเก้ไขยังไงได้บ้างครับ  (อ่าน 10807 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sunny37

• Full Member
ขอคำเเนะนำหน่อยครับ น้องหมาตัวทาขมิ้นเหลืองๆเลย เดินมาถูรถที่เเถบด้านขวาทั้งเเถบ รถสีขาวมุก(civic19)​ลองเช็ดดูเเล้วเเค่จางลง เเต่ยังไม่หายเหลือง ขอคำเเนะนำพี่ๆหน่อยครับว่าต้องใช้อะไรขัดหรือต้องไปร้านครับ อยู่บางเเสน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2019, 16:21:59 โดย Sunny37 »

ออฟไลน์ TunGzl

• Full Member

ออฟไลน์ nuntapon.s

• Hero Member

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก