ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างมือสอง SLK200 กับ SLC300 ราคาห่างกัน 1 ล้านคุ้มไหมครับ  (อ่าน 10764 ครั้ง)

ออฟไลน์ latin27

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมกำลังหาข้อมูลและสนใจ SLK กับ SLC ครับ แต่ด้วยราคามือสองตอนนี้ต่างกันประมาณ 1 ล้านบาท มันคุ้มที่จะไป SLC เลยไหมครับ เพราะผมก็ชอบทั้ง 2 โฉมเลยครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

slc ก็ได้รถใหม่กว่า

ซื้อรถมือ 2 ใหม่ที่สุดเท่าที่จ่ายไหว

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
มี SLC43 ด้วยนะครับ
4,990,000

แพงกว่า SLC300
900,000พอดีเลย

ออฟไลน์ BN`

ถ้าชอบขับรถ ซื้อเพื่อสะสม เก็บนานๆ และเพิ่มงบได้อีกหน่อย ผมเชียร์ SLC43 ครับ

แต่ถ้าซื้อเพื่อขับเล่น ให้เลือกหน้าตารถตามที่ชอบได้เลยครับ ส่วนตัวผมมองว่าสวยทั้งคู่ครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าไม่คุ้ม รถแบบนี้เอาไว้ขับหล่อๆ เก็บเงินส่วนต่างไว้แต่งกับเผื่อซ่อมดีกว่า

แต่ถ้าขับรถเร็วและงบไม่ใช่ปัญหา จัดไปSLC300

ออฟไลน์ panjap

ผมเอา slk เพราะผมว่า slc ไม่ต่างอะไรกันมากแบบเห็นได้ชัดเจน

ออฟไลน์ SM.

SLC น่าสนใจมากกว่าครับ แต่ส่วนต่าง 1 ล้านบาท มันมากไปหน่อยครับ