ผู้เขียน หัวข้อ: // Honda BR-V Minorchange เตรียมเปิดตัวในไทย เดือน มิถุนายน นี้ //  (อ่าน 14308 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Honda BR-V Minorchange เตรียมเปิดตัวในไทย ต้นเดือน มิถุนายน นี้ !
เพิ่มสีตัวถัง แดงมุก Passion Red Pearl ภายในสีทูโทน ดำ-แดง และ
ปรับดีไซน์ เพิ่มอุปกรณ์เล็กน้อย

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/honda-br-v-minorchange-coming-soon-thailand-june-2019/

ออฟไลน์ MUK

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Magl

จอสหกรณ์หายไปแล้ว อยากได้มาใส่ hrv จัง

ออฟไลน์ MisterDante

พวงมาลัยก็น่าจะเปลี่ยนได้แล้วนะ

เบาะคนขับปรับ 6 ทิศทาง หมายความว่า ต่อจากนี้brv เบาะคนขับจะปรับสูงต่ำได้แล้วใช่ไหม ข่าวใหญ่เลยนะเนี้ยยย!!!!

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
พวงมาลัย 10 ปีที่แล้ว

ออฟไลน์ flybigbear

อื้มมม

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
เบาะคนขับปรับ 6 ทิศทาง หมายความว่า ต่อจากนี้brv เบาะคนขับจะปรับสูงต่ำได้แล้วใช่ไหม ข่าวใหญ่เลยนะเนี้ยยย!!!!

เรื่องสำคัญจริงๆ ฮะ หลายคนรอบๆ ตัวผมที่ไม่ออกตัวพี่น้องตระกูล Brio เพราะเรื่องนี้แหละ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ GOBBS

...คือดี
ไหนๆ จะเปลื่ยน และ Jazz GK จะตกรุ่นแล้ว
เอาพวงมาลัย GK มาใส่เหอะ พวงมาลัย GE มันโค้งๆ ไม่เข้ากับคอนโซลสไตล์นี้นะ ขัดตามานานมากแล้ว ตัวถูกที่เป็นพวงมาลัยบริโอ ผมว่ามันยังเข้ากับคอนโซลมากกว่าเลย
ส่วนด้านหน้าใหม่ ผมว่ารุงรังไปหน่อย ชอบหน้าเดิมมากกว่า
เพิ่มสีแดง แต่จะตัดสีส้มไปรึเปล่านะ
.....2006 honda jazz idsi
.....2015 mazda2 skyD
..ใช้รถเท่าที่จำเป็นกันเถอะครับ...รถมันติด

ออฟไลน์ bullyboy

• Full Member

เรื่องสำคัญจริงๆ ฮะ หลายคนรอบๆ ตัวผมที่ไม่ออกตัวพี่น้องตระกูล Brio เพราะเรื่องนี้แหละ

เห็นด้วยครับ เบาะนั่งคนขับควรปรับขึ้นลงได้ ไม่งั้นเวลานั่งขับถ้าคนขับนั่งได้ไม่ถนัด จะเป็นอันตรายทั้งกับตัวเองและรถคนอื่นด้วยนะครับผมว่า ควรบังคับไปเลยน่าจะดี ยิ่งรถที่เข็มขัดนิรภัยปรับขึ้น-ลงไม่ได้ มาทำเบาะคนขับปรับสูงต่ำไม่ได้อีกด้วยนี่ผมว่าแย่

Suzuki Ertiga ตัวล่างก็ดันปรับเบาะสงต่ำไม่ได้เหมือนกันนะครับ ใครจะซื้อก็ต้องระวังจุดนี้ด้วยว่านั่งขับแล้วโอเครึเปล่า

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
Re: // Honda BR-V Minorchange เตรียมเปิดตัวในไทย เดือน มิถุนายน นี้ //
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 14:22:05 »
ปรับน้อยจัง ถ้าอยากสู้กับคู่แข่งน่าใส่ครุยส์ แพดเดิ้ลชิฟ ถุงลมหกใบ เข้ามาเพื่อเพิ่มความน่าซื้อนะ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Re: // Honda BR-V Minorchange เตรียมเปิดตัวในไทย เดือน มิถุนายน นี้ //
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 17:56:57 »
พวงมาลัยแจ๊สจีอีป่าววะเนี่ย

ออฟไลน์ jame894561

• Sr. Member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 22:43:53 »
พวงมาลัยขัดใจมาก 555

ออฟไลน์ tsubasa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 23:04:40 »
BRV มาแล้ว
แล้วเมื่อไร civic hatchback my2019 จะมาเนี่ย รอๆๆๆ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 21:42:31 »
 นอกเรื่อง สรุปเค้าจะประกาศ ราคา Accord ใหม่ไหมครับ จน Br-v mc จะเปิดตัวแล้วนะ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 21:12:19 »
ดูดีขึ้นเลย