ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอย่างไร จึงจะได้จอดรถในช่อง VIP ของ ห้างครับ  (อ่าน 25790 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้ำเขียว

• Full Member
Re: ทำอย่างไร จึงจะได้จอดรถในช่อง VIP ของ ห้างครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 16:03:42 »
แบง 100 ครับ ยื่นโชวแล้วชี้ไปที่จอด ได้แน่นอนครับ ถ้าไม่ใช่ที่จอดคนพิการหรือsuper car

ผมก็ใช้วิธีนี้ครับ พี่ๆ รปภ.เค้าดีใจและเต็มใจให้บริการกว่าพวกบัตรเบ่งทั้งหลายด้วยครับ

วิธีนี้ได้ผลจริงครับ พวกบัตรต่างๆส่วนใหญ่เต็มตลอดผ่านไปไม่ค่อยเห็นว่างเลย