ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทุกท่านช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับห้องรัชดา ของ นศ ปริญญาตรี ม.รังส  (อ่าน 4898 ครั้ง)

ออฟไลน์ cento

• Newbie
  • *
รบกวนทุกท่านช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับห้องรัชดา ของ นศ ปริญญาตรี ม.รังสิต

ขอบคุณมากครับ

https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dFZpTWhNTFZ5clJNVVh1WGI1RFBYaWc6MQ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
บอกตรงๆ  ไม่ได้เข้าห้องนั้น นานนนนนนนนนนนน จนไม่รู้จะตอบยังไงดี

สุดความสามารถแล้ว อยากให้น้องเขา ได้ข้อมูลที่ตรงจุด  เอ้อแล้วไม่ได้เอาไปที่บอร์ดโน้นบ้างหรือ??

เดี๋ยวคนอื่นช่วยหน่อยนะคะ

ขอเป๊ปทีน ขวดค่ะ

ปล. ถ้าไม่รังเกียจอะไร คุณจิมหรือผู้ที่เกี่ยวข้อง ปล่อยกระทู้สักพักให้คนเขาตอบบ้างนะคะ  ขอบคุณค่ะ

ริงโกะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2010, 01:03:50 โดย Shiina Ringo »

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
กรอกให้แล้วนะครับ

แต่ช่วยแก้ช่อง "รายได้" นิดนึงนะ ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ พอดีเอาไปโพสในห้องรัชดาแล้วมันยังไม่ขึ้นซักที

ไม่รู้เป็นอะไร ถ้าใครพอช่วยได้รบกวนด้วยกัน

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
เรียบร้อยครับ

่น่าจะมีให้กรอกความคิดเห็นด้วยนะครับ

ผมจะใส่ไปว่า " เกรียนเยอะไปหน่อยครับ "  ;)
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เราไม่ได้ยุ่งอะไรกับ ห้อง Pantip.com รัชดา มานานมากแล้ว
อย่างที่คุณผู้อ่านที่นี่ ก็ทราบกันดีอยู่แล้วว่า ผู้ดูแลของพันทิบ มองเราเป็นคนแหกกฎของเขา
และ พยายามบีบบังคับเราทุกวิถีทาง ออกจากที่นั่น ต่อให้กลับเข้าไปตอบที่นั่น ก็คงเอาผมไปด่าเละเทะ
ตามสันดานดิบเดิมๆ

ดังนั้น ผมจึงขอไม่ให้ความร่วมมือในกรณีนี้ครับ
เนื่องจากว่า ผมไม่ได้เข้าไปอ่านที่นั่นมานานมากแล้ว
ไม่รู้อะไรในนั้นมานานมากแล้ว ยกเว้นแต่จะมีใครส่งอะไร
ที่เกี่ยวข้องกับผมมาให้ดู ซึ่งจะว่าไปครั้งสุดท้าย ก็นานแล้วละ

ดังนั้น การที่คุณจะมาตั้งกระทู้ ให้สมาชิกของ Headlightmag ไปตอบคำถามเกี่ยวกับห้องรัชดา
กันถึง เว็บของเราแบบนี้ ผมมองว่า ดูไม่ค่อยจะเป็นการเหมาะสมนะครับ

ในเมื่อ คุณต้องการจะถามคนที่เล่นพันทิบ ดังนั้น คุณก็ควรจะไปถามในพันทิบ ไม่ใช่มาถามที่เว็บเรา
โปรดอย่าได้อ้างว่า คุณผู้อ่านเว็บของเรา ก็มบางส่วนทีเล่นอยู่ในนั้น ใช่ครับ จริง แต่เป็นส่วนน้อย
กลุ่มคนอ่าน ใน Headlightmag ตอนนี้ ถือว่าเป็นกลุ่มที่ มีความคิดเห็น แตกต่างจากกลุ่มที่เล่นใน
พันทิบ อยู่มิใช่น้อย ขอให้โปรดรับทราบเอาไว้ด้วย

ส่วนที่คุณโพสต์ในพันทิบหลายครั้ง แล้วเขาไม่ยอมขึ้นกระทู้ให้ ก็คงจะเป็นเพราะว่า
ระบบอัตโนมัติ ถูกตั้่งเอาไว้ ว่า ห้ามโพสต์ลิงค์ บทความใดๆ ของ "ทุกเว็บไซต์ในโลกนี้"
ซึ่งจะทำให้ พาคนอ่าน ออกนอกเว็บของเขา ยกเว้นเสยแต่ เว็บที่เป็นพันธมิตรด้วยกันของเขา
บางเว็บไซต์ ตัวอย่างคงไม่ต้องยกอ้าง เพราะคิดว่าจนถึงทุกวันนี้ น่าจะยังหลุดรอดให้เห็นเด่นหราอยู่

ดังนั้น
โปรดอย่าได้มาถามอะไร เกี่ยวข้องกับ Pantip.com ห้องรัชดา ในเว็บบอร์ดของ Headlightmag.com เราอีก

กฎกติกา ของที่นี่ มีไว้ชัดเจน ว่าห้ามเอาอะไรจากในนั้น มาโพสต์ ที่นี่ ทั้งหมด จะรูป หรือจะเป็นข้อความ
และขณะเดียวกัน ก็ห้ามเอาอะไรจากที่นี่ ไปโพสต์ ที่เว็บแห่งนั่นอีกด้วย เช่นเดียวกัน

จะหาว่าใจแคบ ก็คงจะไม่ได้ ในเมื่อ คนของทางพันทิบ ใจแคบกับเราก่อน
ทั้งที่เจ้าของเว็บ พี่วันฉัตร เป็นคนดี และใจกว้างมากๆ มาโดยตลอด และผมไม่มีปัญหากับพี่วันฉัตรแต่อย่างใด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2010, 16:49:18 โดย J!MMY »

alzeto

• บุคคลทั่วไป
เราไม่ได้ยุ่งอะไรกับ ห้อง Pantip.com รัชดา มานานมากแล้ว
อย่างที่คุณผู้อ่านที่นี่ ก็ทราบกันดีอยู่แล้วว่า ผู้ดูแลของพันทิบ มองเราเป็นคนแหกกฎของเขา
และ พยายามบีบบังคับเราทุกวิถีทาง ออกจากที่นั่น ต่อให้กลับเข้าไปตอบที่นั่น ก็คงเอาผมไปด่าเละเทะ
ตามสันดานดิบเดิมๆ

ดังนั้น ผมจึงขอไม่ให้ความร่วมมือในกรณีนี้ครับ
เนื่องจากว่า ผมไม่ได้เข้าไปอ่านที่นั่นมานานมากแล้ว
ไม่รู้อะไรในนั้นมานานมากแล้ว ยกเว้นแต่จะมีใครส่งอะไร
ที่เกี่ยวข้องกับผมมาให้ดู ซึ่งจะว่าไปครั้งสุดท้าย ก็นานแล้วละ

ดังนั้น การที่คุณจะมาตั้งกระทู้ ให้สมาชิกของ Headlightmag ไปตอบคำถามเกี่ยวกับห้องรัชดา
กันถึง เว็บของเราแบบนี้ ผมมองว่า ดูไม่ค่อยจะเป็นการเหมาะสมนะครับ

ในเมื่อ คุณต้องการจะถามคนที่เล่นพันทิบ ดังนั้น คุณก็ควรจะไปถามในพันทิบ ไม่ใช่มาถามที่เว็บเรา
โปรดอย่าได้อ้างว่า คุณผู้อ่านเว็บของเรา ก็มบางส่วนทีเล่นอยู่ในนั้น ใช่ครับ จริง แต่เป็นส่วนน้อย
กลุ่มคนอ่าน ใน Headlightmag ตอนนี้ ถือว่าเป็นกลุ่มที่ มีความคิดเห็น แตกต่างจากกลุ่มที่เล่นใน
พันทิบ อยู่มิใช่น้อย ขอให้โปรดรับทราบเอาไว้ด้วย

ส่วนที่คุณโพสต์ในพันทิบหลายครั้ง แล้วเขาไม่ยอมขึ้นกระทู้ให้ ก็คงจะเป็นเพราะว่า
ระบบอัตโนมัติ ถูกตั้่งเอาไว้ ว่า ห้ามโพสต์ลิงค์ บทความใดๆ ของ "ทุกเว็บไซต์ในโลกนี้"
ซึ่งจะทำให้ พาคนอ่าน ออกนอกเว็บของเขา ยกเว้นเสยแต่ เว็บที่เป็นพันธมิตรด้วยกันของเขา
บางเว็บไซต์ ตัวอย่างคงไม่ต้องยกอ้าง เพราะคิดว่าจนถึงทุกวันนี้ น่าจะยังหลุดรอดให้เห็นเด่นหราอยู่

ดังนั้น
โปรดอย่าได้มาถามอะไร เกี่ยวข้องกับ Pantip.com ห้องรัชดา ในเว็บบอร์ดของ Headlightmag.com เราอีก

กฎกติกา ของที่นี่ มีไว้ชัดเจน ว่าห้ามเอาอะไรจากในนั้น มาโพสต์ ที่นี่ ทั้งหมด จะรูป หรือจะเป็นข้อความ
และขณะเดียวกัน ก็ห้ามเอาอะไรจากที่นี่ ไปโพสต์ ที่เว็บแห่งนั่นอีกด้วย เช่นเดียวกัน

จะหาว่าใจแคบ ก็คงจะไม่ได้ ในเมื่อ คนของทางพันทิบ ใจแคบกับเราก่อน
ทั้งที่เจ้าของเว็บ พี่วันฉัตร เป็นคนดี และใจกว้างมากๆ มาโดยตลอด และผมไม่มีปัญหากับพี่วันฉัตรแต่อย่างใด

เอ่อ  เจ้าตัวมาตอบเองแล้ว  จริงๆจะถามแรงกว่านี้อีกค่ะ เพราะ มันเกี่ยวข้องกับเงื่อนไขค่ะ  ถึงถามแต่แรกว่า ไม่ไปโพสห้องนั้นหรือคะ??  ส่วนตัวเองก็ไม่ได้เล่นบอร์ดนั้นนานมาก  แถมเท่าที่อ่าน แบบสอบถาม มันยังแคบไปค่ะ ด้วยเหตุนี้ ให้เจ้าตัว มาเองเลยดีกว่าค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
ผมตอบให้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ เห็นว่าเรียนมหาวิทยาลัยเดียวกัน (แต่ผมพึ่งจบอย่างเป็นทางการเมื่อ 11 สิงหาคม เหลือแก้เล่มโปรเจคให้เรียบร้อย)
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Nuttie

ผมตอบให้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ เห็นว่าเรียนมหาวิทยาลัยเดียวกัน (แต่ผมพึ่งจบอย่างเป็นทางการเมื่อ 11 สิงหาคม เหลือแก้เล่มโปรเจคให้เรียบร้อย)

นอกเรื่องนะครับ ^^

พี่ครับ อยากทราบว่า ม.รังสิต เข้ายากไหม จบยากไหม

พอดีเล็งไว้เป็นหนึ่งในตัวเลือกครับ ^^

• Newbie
  • *
ขอบคุณคุณจิมมี่มากครับที่ให้ความกระจ่าง

ส่วนที่กระทู้ถามถึง ม.รังสิต จบยากมั้ย ถ้าเราตั้งใจจุฬาก็ไม่ยากครับ