ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับในที่สุดก็นึกออก คือ อัพเดตวงการ F1 & WRC ด้วยสิครับ  (อ่าน 8353 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ผมว่า 2 รายการนี้คนในบอร์ดติดตามแน่ๆ

และมันเป็น 2 รายการที่น่าสนใจที่สุดด้วยครับ ทั้งตื่นเต้น สนกด้วย

เช่นมีตารางอัฟเดต คะแนน แต่ละทีม  คลิปไฮไลท์  อะไรแบบนี้ครับ  ดูดีไม่น้อยเลยครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย