ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานปั๊ม บริการดีก็อยากเล่าสู่กันฟัง  (อ่าน 3494 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sit: )

• Hero Member
เมื่อเช้าแวะปั๊มตราหอย ข้างๆ  lotus พระราม 4
ปกติผมเติมแถวบ้านตลอด แต่เห็นน้ำมันเหลือน้อย และมีเวลาเหลือ จึงแวะเติม

เจอพนักงานสุภาพพูดเพราะ ระหว่างเติมถามผมว่าเช็ดกระจกไหม เราก็เออดีๆเมื่อวานฝนตกกระจกเลอะ ปรากฏว่าเช็ดกระจกหน้าเสร็จเขาไปเช็ดกระจกหลังต่อเลย เราคิดเออดีแฮะจะได้มองอะไรชัดๆใสๆ  ทำอะไรเสร็จสรรพรถผมโดนมอเตอร์ไซค์ขับมาขวางออกจากช่องเติมไม่ได้อีก มาต่อขวางๆอีก 2-3คันแบบไม่สนใจว่าเราสตาร์ทเครื่องเปิดไฟเลี้ยว ก็ยังมีวิ่งมาต่อคิวแบบขวางรถเราอีก

พนักงานคนเดิมเห็นเราออกไม่ได้ เป่านกหวีกวักมือ ก้มหัว ให้มอเตอร์ไซค์ที่ขวางเรา แล้วผายมือเชิญมอไซค์หลบให้เรา ประทับใจครับ

พนักงานคนนี้ต้องโดนฝึกมาดีมากๆเลยครับ
ใครเติมปั๊มนี้บ้าง เจอแบบผมบ้างไหม

ออฟไลน์ 7777777

• Sr. Member
Re: พนักงานปั๊ม บริการดีก็อยากเล่าสู่กันฟัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 13:50:59 »
ยี่ห้อนี้จะมีการส่งสายตรวจมาจากบ.แบบลับๆ ถ้าบทการพูด หรือกิริยาท่าทางไม่เป็นตามนโยบายบ.

เจ้าของปั๊มโดนครับ เรื่องถามv-powerถ้าไม่พูด ก็โดนครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
Re: พนักงานปั๊ม บริการดีก็อยากเล่าสู่กันฟัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 19:16:42 »
บริการน่าประทับใจมากครับ เสียดาย ผมไม่เคยเจอเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 19:32:18 »
ผมเคยเติมน้ำมัน2700 จ่ายแบ้งพันไป4ใบ
แต่เค้าเอากลับมาคืน สุดยอดไหมละ สมัย10ปีที่แล้ว ยุค95 2ลิตร100
โคตรประทับใจ หลังๆให้ทิปตลอด แต่ตอนนี้ไม่เจอละไม่รู้ไปไหน เป็นต่างชาติ

ออฟไลน์ Ohmmypp

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2019, 02:00:18 »
เคยเจอสาขาเดียวกันครับ พูดเพราะจนงง
JC TU #54

ออฟไลน์ Sit: )

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2019, 08:35:37 »
เคยเจอสาขาเดียวกันครับ พูดเพราะจนงง

แสดงว่าสาขานี้ไม่ธรรดา คราวหน้าลองใหม่

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 09:22:06 »
ยี่ห้อนี้จะมีการส่งสายตรวจมาจากบ.แบบลับๆ ถ้าบทการพูด หรือกิริยาท่าทางไม่เป็นตามนโยบายบ.

เจ้าของปั๊มโดนครับ เรื่องถามv-powerถ้าไม่พูด ก็โดนครับ

อ่อออ เพิ่งทราบว่ามีแบบนี้ด้วย

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 18:45:56 »
ผมเองก็ขอแชร์และชมสาขาอ่อนนุชแล้วกันครับ ไม่แน่ใจเส้นนี้มีกี่สาขานะ แต่อันที่ยังไม่เลยข้ามศรีนครินทร์ไปน่ะ

ส่วนถ้าเป็นของปตท. ขอชมตัวเองครับ ให้ห้าดาวจากสามเลย เพราะใช้บริการแค่สาขาแบบเติมเองใกล้บ้าน